Tập Lái
14/10/15
3
3
3
38
Em đã tải bản đồ navitel đang dùng thử phần mềm dẫn đường Navitel dạo này thấy ồn ào trên mạng lắm, cũng ổn phết các cụ ạ. Bản đồ offline nhưng địa chỉ chi tiết, cụ thể hơn Here map, Vietmap, Sygic….

Giao diện 3D của phần mềm dẫn đường Navi khá đẹp và bắt mắt có cụ nào đã dùng thử phần mềm dẫn đường Navitel miễn phí này chưa cho em xin ít kinh nghiệm ạ.

Tải và sử dụng phần mềm dẫn đường Navitel

Last edited by a moderator:
Tập Lái
14/10/15
2
0
1
44
Phần mềm này mới ra mấy tháng nay, em thì chưa dùng thử nhưng nghe mọi người nói có vẻ hơi khó sử dụng thì phải.

Tập Lái
19/10/15
3
2
3
38
Em đang cài bản dùng thử nhưng thấy không khó sử dụng đâu các cụ ạ. Chỉ cần bớt 1 chút thời gian là ok ngay, mà lọ mọ hơn thì thấy nhiều chức năng hay quá.

Tập Lái
19/10/15
3
2
3
38
Em có bản xài thử. Không thấy hiển thị speed limit
Cái này e đã lọ mọ đc rồi cụ làm theo e hướng dẫn nhé:
B1: Cụ vào phần menu nút bấm màu xanh có mấy sọc trắng phía góc dưới bên trái màn hình

B2: Bấm vào phần cài đặt

B3: Cụ vào phần cảnh báo

B4: Cụ vào phần hiển thị cảnh báo chỉnh về mục "luôn cảnh báo"

B5: Và đây là cái kết cụ Happy Guy4 ạ

Attachments

• Like
Reactions: nguyenhanh111080
Hạng B1
13/1/15
74
128
83
34
Cái này e đã lọ mọ đc rồi cụ làm theo e hướng dẫn nhé:
B1: Cụ vào phần menu nút bấm màu xanh có mấy sọc trắng phía góc dưới bên trái màn hình
View attachment 360637
B2: Bấm vào phần cài đặt
View attachment 360626
B3: Cụ vào phần cảnh báo
View attachment 360629
B4: Cụ vào phần hiển thị cảnh báo chỉnh về mục "luôn cảnh báo"

View attachment 360631
B5: Và đây là cái kết cụ Happy Guy4 ạ
View attachment 360635
Cảm ơn cụ. Em mua bản Premium vĩnh viễn hết 25 đô dồi. Không biết thằng này báo giới hạn tốc độ chính xác hơn Vietmap không nhỉ. Vietmap em xài rồi. Đi xa xa chút (Cần Thơ, Cà Mau, Long Xuyên, vv) là báo 50, 80 loạn xạ hết

Hạng B1
20/4/15
81
22
8
46
Hà Nội
www.navitelvietnam.com
Cảm ơn cụ. Em mua bản Premium vĩnh viễn hết 25 đô dồi. Không biết thằng này báo giới hạn tốc độ chính xác hơn Vietmap không nhỉ. Vietmap em xài rồi. Đi xa xa chút (Cần Thơ, Cà Mau, Long Xuyên, vv) là báo 50, 80 loạn xạ hết
Cảm ơn cụ Happy Guy4 đã tin tưởng và lựa chọn phần mềm dẫn đường Navitel, bên em cũng đi test khá nhiều và thấy là độ chính xác khoảng hơn 90% cụ ạ. Còn đâu nhờ hết vào các cụ sử dụng báo lại cho bên em các điểm còn chưa chính xác để bên em hiệu chỉnh lại ạ. Bên em cứ 3 tháng là cập nhật dữ liệu mới cụ ạ.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Happy Guy4
Hạng B1
20/4/15
81
22
8
46
Hà Nội
www.navitelvietnam.com
Navitel Việt Nam & DDG Technology xin thông báo, bản đồ cập nhật Quý 3 năm 2015 cho phần mềm dẫn đường Navitel Navigator đã được cập nhật.
Với các thiết bị di động có kết nối Internet các bạn có thể cập nhật tự động từ mục "Navitel của tôi/Cập nhật" của phần mềm hoặc tải file bản đồ cập nhật (vnm20151015.nm7) theo đường dẫn:
http://ddg.vn/download-navitel-maps/
Để cập nhật thủ công bằng cách copy file bản đồ mới vào các thiết bị hoặc thẻ nhớ SD
Các bạn có thể truy cập website http://navitelvietnam.com để tải và cài đặt trực tiếp phần mềm dùng thử miễn phí nhé!

Hạng B1
13/1/15
74
128
83
34
Navitel Việt Nam & DDG Technology xin thông báo, bản đồ cập nhật Quý 3 năm 2015 cho phần mềm dẫn đường Navitel Navigator đã được cập nhật.
Với các thiết bị di động có kết nối Internet các bạn có thể cập nhật tự động từ mục "Navitel của tôi/Cập nhật" của phần mềm hoặc tải file bản đồ cập nhật (vnm20151015.nm7) theo đường dẫn:
http://ddg.vn/download-navitel-maps/
Để cập nhật thủ công bằng cách copy file bản đồ mới vào các thiết bị hoặc thẻ nhớ SD
Các bạn có thể truy cập website http://navitelvietnam.com để tải và cài đặt trực tiếp phần mềm dùng thử miễn phí nhé!
Em xài Navitel trên điện thoại Android, bản Premium vĩnh viễn. Sao em làm như bác hướng dẫn mà có thấy cập nhật gì đâu

• Like
Reactions: NavitelVN
Hạng B1
20/4/15
81
22
8
46
Hà Nội
www.navitelvietnam.com
Em xài Navitel trên điện thoại Android, bản Premium vĩnh viễn. Sao em làm như bác hướng dẫn mà có thấy cập nhật gì đâu
View attachment 363823
View attachment 363824
Bác Happy Guy4 kiểm tra lại giúp em xem phần mềm đang chạy phiên bản bao nhiêu, nếu là phiên bản 9.6.1327 thì là bản mới nhất rồi bác ạ, như thế thì ko phải update nữa đâu. Bác cho e xin số đt của bác nếu chưa đc e sẽ gọi đt support cho bác. Số đt của e là: 0903268145 (Sơn)