Hạng B2
25/12/07
150
9
18
51
Cái này hay nè, hôm nào em chế thêm chữ Cảm ơn bằng dãy led quang báo. Khi nháy đèn sẽ hiện ra chữ cảm ơn, dần dần ae tài xế sẽ hiểu .

Tập Lái
23/1/15
42
65
18
44
Chữ Cám ơn Led của bác moitaplai hay, văn hoá giao thông Việt Nam sẽ được nâng tầm và có khi nước ngoài còn làm theo !!! :)

Hạng D
17/8/14
1.920
2.229
113
Cái này hay nè, hôm nào em chế thêm chữ Cảm ơn bằng dãy led quang báo. Khi nháy đèn sẽ hiện ra chữ cảm ơn, dần dần ae tài xế sẽ hiểu .
Em sẽ làm thêm chữ "không có chi" để trả lời bác há :D

• Like
Reactions: Vongmautoan
Hạng B2
28/5/10
226
310
63
ủa, có vụ này nữa hả :) e tưởng mấy ảnh xe lớn khi vượt thấy nguy hiểm nên bật cảnh báo nguy hiểm :D mà vượt thì từng xe vượt chứ nối đuôi vượt theo xe khác nguy hiểm lắm.
Bác để ý 1 chút sẽ thấy có lúc mấy ảnh xi nhan trái, có lúc bật cảnh báo. Vượt thì bám theo cũng dc nếu chiều ngược lại ko có xe, chỉ là đừng bám sát đít xe trước. bám theo 1,2 chiếc nếu an toàn, chứ bám nhiều xe quá cũng ko nên.

9/3/15
2
0
1
nam định
Gặp mấy anh áo vàng.. cho nó ăn xong nháy 2 cái hiện lên chữ cảm ơn thớt nhỉ =)))

9/3/15
2
0
1
nam định
mấy ông tài xế trêo cao tốc có bao giờ nhường đâu nên chính sách nháy đèn cảm ơn nếu áp dụng ở VN chắc tuyệt chủng
Thớt nói cũng có lý. Nhiều lần em đi.. có con xe tải đi luôn ở làn của mình.. xin vượt thì nó không cho.. ức mà không làm gì được.