Hạng B2
21/1/17
146
245
53
48
Nhiều bác lên đây than phiền về vấn đề này, trong khi đó những thằng bạn, người thân sát bên của mình làm việc này thì chả dám nói cho họ biết điều ngu ngốc mà họ đang làm.

• Like
Reactions: 3 hoàng
Hạng B2
5/5/19
186
741
94
35
thành phố HCM
nếu việc bật mà để an toàn hơn khi cảnh báo cho các phương tiện cùng chiều biết khi dừng xe, dễ truyền đạt ý với những người khác và khiến họ dễ hiểu (ví dụ muốn đi thẳng khi qua bùng binh) thì là điều tốt, đừng máy móc quá như vậy
máy móc gì đâu bác, do bác chưa gặp tài sử dụng đèn này bừa bãi nên mới thế, gặp rồi k khó chịu mới lạ. Có xi nhan mắc gì k dùng? k xi nhan ngta tự hiểu là đi thẳng rồi mà

Hạng C
18/5/20
712
1.026
93
Hôm nay em lại gặp tình trạng đậu xe dừng đèn đỏ, sắp chuyển sang đèn xanh thì xe phía trước bật hazard để rẽ phải nữa các anh ạ.
Hình như đang có phong trào bật hazard cho mọi ngã ba ngã tư hay sao ấy.

• Haha
Reactions: newbieq7
Hạng B2
3/4/17
455
544
93
33
Vãi! Đi xuyên bùng binh mà bác bật là em ngu lắm em chả hiểu được bác muốn đi thế nào đâu.
Đây, em cũng giơ tay xin 1 phiếu ngu. Vô bùng binh ông nào cũng bật, thẳng cũng bật, quẹo cũng bật, ông nào cũng có lí do được cả =))

• Haha
Reactions: triet gpvn
Hạng F
27/6/12
5.023
11.757
113
Bữa Cộng Hòa có mợ trẻ xinh xinh đi porches macan đi lane bên phải em cứ nháy nháy tưởng mợ xin chuyển lane, em chậm lại định cho mợ sang. Đèo mịa tụt lại sau thì đấy đít mợ chớp cả 2 bên.

• Haha
Reactions: newbieq7
Hạng D
14/8/11
4.167
87.990
113
Chủ yếu là biển tỉnh thôi !! Chắc ở đó thầy dạy lái có vấn đề !! Hoặc do ở tỉnh về, bị XXX bắt nạt quá vụ " xi nhan đường cong" nên bật cả hai cho chắc ?? :D