Hạng B2
31/3/15
225
166
43
61
Taxi vinasun hay bất cứ taxi nào cũng vậy, khi đua điểm(chạy đua khi tổng đài phát điểm có khách) thì phải đúng nghĩa đua nhau chứ. Có nhiều lúc taxi vượt phải, chặt đầu mình thắng lún sàn luôn, ghê lắm. Nhưng va chạm với nó sẽ còn ghê hơn nhiều, sống bầy đàn nên ghê gớm lắm. Câu nhịn 9 câu lành, an toàn cho mình là trên hết.

Hạng B2
7/4/15
152
269
93
48
Taxi vinasun hay bất cứ taxi nào cũng vậy, khi đua điểm(chạy đua khi tổng đài phát điểm có khách) thì phải đúng nghĩa đua nhau chứ. Có nhiều lúc taxi vượt phải, chặt đầu mình thắng lún sàn luôn, ghê lắm. Nhưng va chạm với nó sẽ còn ghê hơn nhiều, sống bầy đàn nên ghê gớm lắm. Câu nhịn 9 câu lành, an toàn cho mình là trên hết.
Thế chúng nó some ah ?

Hạng B2
31/3/15
225
166
43
61
Thế chúng nó some ah ?
Có bộ đàm báo lên tổng đài, tổng đài phát lại cho 1 vùng hoặc tất cả tx nghe: tài 67xx đang bị tai nạn tai..., anh em nào ở gần đến hổ trợ. 1 phút 30 giây sẽ có 1 bầy bao vây bạn thôi.

Hạng C
1/1/12
530
375
63
Có lần em đón taxi ngay chợ Bà chiểu, 1 chú phóng đến trước 1 chú ngay sau đó cũng tới, em leo lên xe trước, ông đến sau chửi rủa gì đó ông tới trước rút đâu ra cây tuýp rượt thằng kia làm em đứng hình lun. Dạo này tài taxi nhiều người phức tạp lắm :D

• Like
Reactions: Tohoa