Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan
Re: La vita è bella/ Life is beautiful/ Cuộc sống tươi đẹp

Cám ơn bác mai_nguyen, link bác đưa có lẽ là DVDrip chưa tới 700mb/phim, em tìm loại HD chất lượng cao hơn, từ 4,5gb->8gb/phim. Link bác teziketui đưa chuẩn rồi, em đang dowload nè. Một lần nữa cám ơn bác.

Hạng B2
24/9/06
416
2
18

bác tôm mỳ dạo này kén quá nhẩy, chơi hẳn HD :D

http://tehparadox.com <-- cái 4rum này nhiều lắm đấy bác ạ :D

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38

Link download của bác tenziketui đúng là BluRay
, mỗi file RS nặng có 200MB, em load từ sáng giờ treo máy luôn (mặc dù có RS Pre). Ra mua cái DVD "Cưỡng Đoạt" 10k xem cho nhanh :D

Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan

pqm7777 nói:
Link download của bác tenziketui đúng là BluRay
, mỗi file RS nặng có 200MB, em load từ sáng giờ treo máy luôn (mặc dù có RS Pre). Ra mua cái DVD "Cưỡng Đoạt" 10k xem cho nhanh :D
Bản HD này chỉ tầm hơn 4Gb, nhưng đã chất hơn nhiều so với DVD rồi đấy bác ui, có phim em còn dl bản 1080 hơn 8Gb. RS thì em để máy chạy khi nào xong thì thôi nên cũng ok.
vinhhip: nói chung phim thì em cũng thỉnh thỏang cuối tuần mới xem nên chọn HD xem cho khoái :D.

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38

Xem phim này xong nhớ lại trước đây trong OS cũng có 1 bác vào quảng cáo web chungduong với khẩu hiệu "Chung đường - Đi chung xe”: Cám ơn bạn đã chung một tay vì cộng đồng! ==> Tai hoạ cũng có thể bắt đầu từ đây, từ những con người xa lạ

Con của Bryan - Ms. Kim cũng vì chút tiết kiệm tiền taxi từ sân bay về cộng thêm cô bạn gái muốn xxx với anh chàng người Pháp (mới gặp lần đầu, tưởng bở về French Kisses hay French action) mới gây ra chuyện.

Phải công nhận ông bố Bryan dứt khoát thật, từ đầu phim đến cuối phim 1 mình trên đất Pháp mà diệt nguyên hang ổ của băng đảng Mafia người Albani
. Gặp là bắn, đạt được mục tiêu là bắn
không chừa tên nào.

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

Bản em đưa link chỉ là 720p thôi mấy bác, phù hợp cho tivi, monitor dưới 42 inches, còn trên thì chơi 1080p mới rõ. Nhưng dạng HD rip 720p, hoặc 1080p dung lượng chỉ là muỗi so với bluray gốc!!!
Có cái phim tài liệu gì em quên mất, nhìn cái dung lượng mà vãi đạn. 80GB cho chưa tới 2 tiếng

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.143
18.215
113

bác tenziketui chơi link RS em download ko dc :(, bác nào có link mediafire ko? hay torrent tốt tốt cũng dc

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

Phim này có đề cập tới một vấn đề rất thường gặp ở mấy em teen mỹ: Đơn cử là bạn gái của con nhân vật chính! Các bác nào thấy cool, thấy thích thì em không dám bàn. Chứ với cái tính cách đó, không sớm thì muộn cũng sẽ fucked up, kết quả thì như trong phim. Rất kết ông đạo diễn ở điểm cho cô này một cái kết cục rất xứng đáng!
Mà cỡ như nhân vật chính mà còn bị nghỉ hưu sớm thì không biết mấy ông tại vị còn pro đến cỡ nào nữa :D (pro như vậy mà có mỗi thằng trung đông râu dài, sạn thận kiếm 8 năm nay không biết ở đâu)
@TKM: chơi một cái RS authentic premium mà down em trai, có vài chục đồng bạc chưa đủ cho em đi club một đêm mà tiếc gì.

Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh

@vinhhip: Link của Wasabi đâu bác. Lúc đầu nghe tên em cứ tưởng phim nói về mù tạc
chứ
Thanks bác. Em đang download phim Taken

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.143
18.215
113

tenziketui nói:
Phim này có đề cập tới một vấn đề rất thường gặp ở mấy em teen mỹ: Đơn cử là bạn gái của con nhân vật chính! Các bác nào thấy cool, thấy thích thì em không dám bàn. Chứ với cái tính cách đó, không sớm thì muộn cũng sẽ fucked up, kết quả thì như trong phim. Rất kết ông đạo diễn ở điểm cho cô này một cái kết cục rất xứng đáng!
Mà cỡ như nhân vật chính mà còn bị nghỉ hưu sớm thì không biết mấy ông tại vị còn pro đến cỡ nào nữa :D (pro như vậy mà có mỗi thằng trung đông râu dài, sạn thận kiếm 8 năm nay không biết ở đâu)
@TKM: chơi một cái RS authentic premium mà down em trai, có vài chục đồng bạc chưa đủ cho em đi club một đêm mà tiếc gì.

em là con ngoan trò giỏi mà anh cứ nói như em là dân chơi vậy :(, còn vụ mua acc thì em đang suy nghĩ anh ơi :D