Tư Vấn Đầu Tư Tầm 2-2.5 tỷ mua đất Nhà Bè

Hạng D
28/10/19
1.232
4.282
113
Theo em trung tâm có thể tính là ubnd khu vực đó, trước đây tính là bưu điện nhưng giờ cứ lấy khu hành chính là chuẩn.

Hạng B2
12/10/17
138
50
28
Quận 4
www.facebook.com
Chào mn, e mới được biết đến OS này, rất hay nên lên đây nhờ mn chia sẻ kinh nghiệm mua đất ah! Vợ chồng e đang ở chung cư ngay Nhà Bè, đang có dư ít tính mua 1 nền đất Nhà Bè để dành đó sau này cất nhà. Ráng lắm tầm 2.5 tỷ thôi. Dự kiến 4-5 năm nữa mới xây nhà ở, e thích xây tự do nho nhỏ thôi,ko thích xây theo chuẩn. Em có coi trên mạng sơ thì thấy giá tầm 28-30tr/m2 ở Nhơn Đức, hoặc có dự án gì của a Sơn gì đó chưa ra sổ, đóng trước 50%, ra sổ mới đóng hết, thấy cũng hay mà không biết có ra sổ được ko. Theo các anh tầm tiền và nhu cầu như vậy thì hiện tại nên mua dự án nào sau 5 năm thì ở ok nhất ah? Càng gần quận 7 nhất có thể nữa! Em xin cám ơn!
Chào Anh,
Em đang bán dự án 3 mặt sông ở Phước Kiểng, Gần Phú Mỹ Hưng, Pháp lý rõ ràng.
Xung Quanh là khu dân cư hiện hữu đông đúc.
  • Đất 3 mặt sông, đường xá đẹp rộng thênh thang.
  • Đất Nền Ven Sông Hiếm Hoi với 3 mặt sông: Ven sông không khí thoáng mát, Yên tĩnh và Sang trọng,
  • Khu dân cư An Ninh, compound.
  • Đất ở gần PMH, chỗ gần ngã 3 phạm hữu lầu - lê văn lương. đường phía trước kết nối giao thông ra các trường Quốc tế, bv, siêu thị thuận tiện, cùng với lợi thế ven sông hiếm hoi, coumpound yên tĩnh và sang trọng, thì người thuê dễ chấp nhận mức giá thuê cao và thích thú.
  • Giá từ 4 tỷ/nền(80m2), Đầu tư thêm một chút làm căn nhà phố ven sông hoặc có điều kiện tài chính mạnh hơn thì làm biệt thự ven sông đều được.
Có Ngân Hàng hỗ trợ vay,
Anh Quan Tâm thông tin, vui lòng inbox cho em nha, có thể đi xem thực tế luôn, do hạ tầng hoàn thiện, bên phía Quận cũng xuống nghiệm thu ổn cả rồi.(cđt cũng chưa mở bán, nên nền đẹp vẫn đầy đủ nha).
Xin Cảm ơn.
Tầm 2-2.5 tỷ mua đất Nhà Bè

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
8/11/16
59
27
21
37
Chào Anh,
Em đang bán dự án 3 mặt sông ở Phước Kiểng, Gần Phú Mỹ Hưng, Pháp lý rõ ràng.
Xung Quanh là khu dân cư hiện hữu đông đúc.
  • Đất 3 mặt sông, đường xá đẹp rộng thênh thang.
  • Đất Nền Ven Sông Hiếm Hoi với 3 mặt sông: Ven sông không khí thoáng mát, Yên tĩnh và Sang trọng,
  • Khu dân cư An Ninh, compound.
  • Đất ở gần PMH, chỗ gần ngã 3 phạm hữu lầu - lê văn lương. đường phía trước kết nối giao thông ra các trường Quốc tế, bv, siêu thị thuận tiện, cùng với lợi thế ven sông hiếm hoi, coumpound yên tĩnh và sang trọng, thì người thuê dễ chấp nhận mức giá thuê cao và thích thú.
  • Giá từ 4 tỷ/nền(80m2), Đầu tư thêm một chút làm căn nhà phố ven sông hoặc có điều kiện tài chính mạnh hơn thì làm biệt thự ven sông đều được.
Anh Quan Tâm thông tin, vui lòng inbox cho em nha, có thể đi xem thực tế luôn, do hạ tầng hoàn thiện, bên phía Quận cũng xuống nghiệm thu ổn cả rồi.(cđt cũng chưa mở bán, nên nền đẹp vẫn đầy đủ nha).
Xin Cảm ơn.
View attachment 2153905
Bạn inbox cho mình thông tin nhé

• Like
Reactions: David Lee 93
Hạng B1
27/12/07
65
68
18
rongnamduong.com
Em có lô trong dự án Hồng Lĩnh Dân An vị trí như hình. Nếu bác like thì ngâm cứu thử xem nhé!
Ib em tt nhé anh!
cotec mới thông cái cầu đấy, xe cộ đi qua cũng đỡ cực hơn trước. cầu rộng hơn. giá nhà phố đường nội bộ phía trong tầm 28-31tr/m2, bthu tầm 20-26tr/m2. xây dựng tự do, ko đóng quỹ cọc, sổ đỏ cầm tay, sát khu hành chính nhà bè.có 4block chung cư, có trạm i tế, 2 trường học cấp 2-3, 1 trường mầm non và sát nách các sở ban nghanh huyện, hạ tầng tạm dùng, ko được đẹp như vph, vhp, ctc bên cạnh, nhưng thấy xây ở trong cotec nh hơn ấm cúng hơn, đặc biệt thỉnh thoảng dc ngắm bò ăn cỏ.
Cho mình xin tt luôn bác ạ!
Hôm trước em có dạo 1 vòng khu 28ha nếu triều cường thì nước cũng kha khá , vướng thêm cái đường điện cao thế.

Hạng B2
2/11/17
232
95
33
33
Bán đất thổ cư KDC SÀI GÒN MỚI đường trãi nhựa 6m Huỳnh Tấn Phát, kp7, thị trấn Nhà Bè.
-------------
  • Diện tích: 4x12.5m.
  • Thổ cư xây dựng tự do.
  • Sổ riêng hỗ trợ vay ngân hàng cho khách có nhu cầu.
  • Giá: 2,45ty. Thương lượng.
-------------
Ib em với bác ơi

Hạng D
14/8/17
1.046
1.457
113
42
Ib em tt nhé anh!

Hôm trước em có dạo 1 vòng khu 28ha nếu triều cường thì nước cũng kha khá , vướng thêm cái đường điện cao thế.
Chạy một vòng trong đó, ra ngoài thấy ơn ớn đúng ko?

• Haha
Reactions: dinobinh
Hạng D
12/11/14
1.344
1.699
113
Ib em tt nhé anh!

bác cứ đảo trong đó rồi có vp bds nào mở thì cứ vào hỏi thôi.mình chỉ tư vấn vậy chứ ko fai môi giới.

• Like
Reactions: dinobinh