Hạng B1
2/11/16
53
27
18
Tp. Hồ Chí Minh
Giá con Tiguan bằng với CRV ở Mỹ. Nếu chơi Tiguan thì người tiêu dùng VN kém thông thái rồi. Chưa kể phụ tùng Tiguan mắc hơn CRV nhiều
Mỗi người có sở thích riêng, họ tự bỏ tiền ra để trải nghiệm, nói ra là hiểu tầm của bạn rồi

Hạng B1
24/3/17
51
53
18
34
Em khuyên bác nếu có lấy thì né glc ra , bảo dưỡng chua và hay lỗi vặt . Ông em chung nhà lấy con glc 300 2018 sau đó bán luôn lên x4 vì kha khá lỗi . Kg biết do ổng xui hay là do xe dở .

30/4/21
34
47
18
32
Em khuyên bác nếu có lấy thì né glc ra , bảo dưỡng chua và hay lỗi vặt . Ông em chung nhà lấy con glc 300 2018 sau đó bán luôn lên x4 vì kha khá lỗi . Kg biết do ổng xui hay là do xe dở .
Mẹc hay lỗi vặt mà lại mua bmw là dở rồi bác ạ

4/3/19
499
282
66
28
Bạn sale ơi! Tôi rất ủng hộ hãng xe Việt Nam nhưng từ khi đọc thông tin hãng xe kiện người tiêu dùng vì "dám" càm ràm những lỗi xe đã đi bảo hành bảo trì nhiều lần thì tôi phải suy nghĩ lại sự ủng hộ của mình. Mua một chiếc xe mà khi xe bị lỗi không dám nói thì tức lắm. Bạn là nhân viên của hãng thì nên góp ý với lãnh đạo về việc này. Thị trường có rất ... rất nhiều hãng xe, cạnh tranh nhau rất khốc liệt. Hãng xe nên làm cho khách hàng cười vui thì mới bán được xe. Chứ làm cho khách hàng tức giận như vầy thì dở lắm.
Cả đống người bóc lỗi không kiện lại đi kiện mỗi thằng gogo? Xem clip nó thử, để lon nước trong cốp đạp phanh cái kêu cộp cộp thì đổ lỗi xe? Ốp điện thoại làm cái móc to đùng đặt lên pad sạc không dây còn kênh lên cũng bảo lỗi xe? Rồi tai nạn gãy càng phải vào xưởng thay với bảo dưỡng cũng tính là "vào sửa chữa lỗi xe"? Lỗi gioăng cửa vào vào hãng làm 3 lần hãng cũng đã có động thái xử lý với đại lý rồi đấy thôi. Còn người dùng Vinfast không thiếu kêu lỗi đều được hãng xử lý hết nhé, chả ai bị kiện trừ thằng gogo hết, ngoài ra hãng cũng xử lý hết lỗi rồi mà trong clip cũng chả thèm nhắc đến, lỗi người dùng cũng đổ do xe :)) à tôi chả làm cho Vin đâu, nhà tôi đi cả Vin cả Merc, Mazda hay Suzuki, Nhật Đức Hàn cũng có cả đấy

Hạng B2
31/8/15
218
157
43
34
Mỗi người có sở thích riêng, họ tự bỏ tiền ra để trải nghiệm, nói ra là hiểu tầm của bạn rồi
bạn mới có vấn đề, người ta tư vấn thế nào là theo quan điểm từng người. Giờ cứ phải tư vấn theo ý bạn mới là người có tầm à

Hạng F
6/9/18
7.371
16.336
113
35
Cả đống người bóc lỗi không kiện lại đi kiện mỗi thằng gogo? Xem clip nó thử, để lon nước trong cốp đạp phanh cái kêu cộp cộp thì đổ lỗi xe? Ốp điện thoại làm cái móc to đùng đặt lên pad sạc không dây còn kênh lên cũng bảo lỗi xe? Rồi tai nạn gãy càng phải vào xưởng thay với bảo dưỡng cũng tính là "vào sửa chữa lỗi xe"? Lỗi gioăng cửa vào vào hãng làm 3 lần hãng cũng đã có động thái xử lý với đại lý rồi đấy thôi. Còn người dùng Vinfast không thiếu kêu lỗi đều được hãng xử lý hết nhé, chả ai bị kiện trừ thằng gogo hết, ngoài ra hãng cũng xử lý hết lỗi rồi mà trong clip cũng chả thèm nhắc đến, lỗi người dùng cũng đổ do xe :)) à tôi chả làm cho Vin đâu, nhà tôi đi cả Vin cả Merc, Mazda hay Suzuki, Nhật Đức Hàn cũng có cả đấy
Chỉ cần canh con ruồi nào hay nhảy đập một phát thì mấy con sau xếp re liền,, biết chưa a,, ko ai NGU đi kiện hết cả đám