Hạng B2
31/10/19
136
162
43
41
Nhiều anh rất rảnh, tự mình đã liệt kê ra hết ưu nhược điểm của từng chiếc xe mình đang nhắm đến, mà vẫn ko thể tự mình đưa ra quyết định, đem lên mạng - cái nơi 9 người 10 ý để hỏi ?
Viết nguyên cái bài dài thòng chứng tỏ anh đã nghiên cứu rất kỹ, tưởng sao cuối cùng vẫn ko biết mua cái gì cho mình và gia đình, quá thiếu chính kiến.
Đem 800tr đi gởi ngân hàng đi anh, chả có con xe nào trên đời này toàn diện đâu.
Nói như bác thì dẹp mịa cái box "Tư vấn mua bán Ôtô" cho rồi để làm gì nhỉ?

Hạng D
8/2/17
1.113
1.714
113
36
Nói như bác thì dẹp mịa cái box "Tư vấn mua bán Ôtô" cho rồi để làm gì nhỉ?
Đúng rồi, mình biết nhiều nhưng chỉ là tìm kiếm thông tin trên internet, chứ không qua thực tiễn thì mới lên đây nhờ các bác có kinh nghiệm tư vấn, nhưng nhiều bác không hỗ trợ lại nói nặng lời, buồn thật.

• Like
Reactions: Chul_lee
Hạng D
8/2/17
1.113
1.714
113
36
XL7 nha anh. Dư 100tr để dành đổ xăng, đi du lịch. :cool:
Con XL7 công nhận nhìn đẹp hơn Xpander, nó mà giảm giá như Ertiga thì mình hốt liền. Đang thời buổi được giảm 50% thuế của NN mà không ăn được của NN hay hãng không hỗ trợ gọi là an ủi thì thấy phí sao đó,kaka.

• Like
Reactions: badmonkey
Hạng D
8/2/17
1.113
1.714
113
36
Nếu là xe nhập khẩu không được giảm thuế thì mình thích XL7 hơn Xpander Cross!Con Xpander dù xấu nhưng mình còn xem xét vì dc giảm thuế,hehe

• Like
Reactions: baicon
Hạng B2
25/5/17
397
159
58
42
Nếu là xe nhập khẩu không được giảm thuế thì mình thích XL7 hơn Xpander Cross!Con Xpander dù xấu nhưng mình còn xem xét vì dc giảm thuế,hehe
Xpander AT lắp ráp Vn đã có, bác tính toán lấy dc thì hú em

Hạng D
8/2/17
1.113
1.714
113
36
Xpander AT lắp ráp Vn đã có, bác tính toán lấy dc thì hú em
Bác cho giá net ở tỉnh nhé. Nếu giá tốt thì để năn nỉ vợ xem sao, vì vợ bảo con này hầm hố quá.

• Like
Reactions: baicon
Hạng B2
13/8/20
115
1.398
93
Nhiều anh rất rảnh, tự mình đã liệt kê ra hết ưu nhược điểm của từng chiếc xe mình đang nhắm đến, mà vẫn ko thể tự mình đưa ra quyết định, đem lên mạng - cái nơi 9 người 10 ý để hỏi ?
Viết nguyên cái bài dài thòng chứng tỏ anh đã nghiên cứu rất kỹ, tưởng sao cuối cùng vẫn ko biết mua cái gì cho mình và gia đình, quá thiếu chính kiến.
Đem 800tr đi gởi ngân hàng đi anh, chả có con xe nào trên đời này toàn diện đâu.
Bác nóng tính quá. Ai chả thích cầu toàn. Như vậy cũng tốt, có thông tin cho anh em ko biết tìm hiểu.

• Like
Reactions: Chul_lee
Hạng D
26/3/17
2.620
4.697
113
Quan trọng là bạn xác định thích 5 chỗ hay 7 chỗ. Xác định xong chọn sẽ đỡ nhức đầu. 7 chỗ thì Xpander còn 5 chỗ cứ Cross G mà chơi. Cấm cãi :D:D:D:D:D

Hạng C
15/8/17
688
453
63
36
Nếu bác không thích bị hãng ăn dày thì mua XL7 vì giá ở mình cũng tương đương bên Thái
Thấy mấy kênh đánh giá xe uy tín như Xế cưng, Tipcar ..đanh giá cao vận hành con này
Ps: Suzuki nó thuộc dạng lời ít nhất đám kể cả ô to lẫn xe máy

• Like
Reactions: phamminh05