Hạng D
26/7/08
1.922
57.965
113
Khá hay không khá đối với mình cũng không quan trọng bằng cuộc sống gia đình, anh em giàu nghèo hơn nhau 1 chút cũng ko bằng cái không khí cả gia đình lớn nhỏ đầm ấm bên nhau. Làm nhiều xài nhiều làm ít xài ít, như ba mình vẫn dạy cái câu từ nhỏ là "liệu cơm gắp mắm". Từ lúc bỏ đi vào SG năm 18t đúng nghĩa là đi bụi với 2 bàn tay trắng cho nên mình chẳng ngại gì khó khăn cả. Cuộc sống cũng có lúc lên lúc xuống, có thất bại có thành công nhưng quan trọng là tinh thần mình vẫn luôn lạc quan là có làm là sẽ có ăn và ko cần phải ngửa tay xin ai 1 cái gì cả. Hình này lúc cả gia đình chụp chung đám cưới của thằng em út, nhìn vậy chứ vẫn thiếu gần 10 người.
View attachment 1837604

Bác xem thấy đông, vui, đầm ấm ko?

Nhà e có 3 anh em, giờ mỗi đứa ở 1 nước, bố mẹ e có 3 đứa con, h mỗi em với vợ em chăm.

Cái gì cũng có sự cân bằng hết thôi, chẳng có ai có được tất cả.

Hạng C
28/12/18
654
12.456
93
41
Riêng cái trò tầm phào kiếp trước kiếp sau là em méo tin.
Vẫy anh giải thích sao với nhìu trường hợp bị tai nạn xong nhớ rành rọt nơi mình chưa từng đến nói thông thạo tiếng nước khác khi chưa từng học qua. Gg thì sẽ có nhìu trường hợp vẫy đó anh. Pha học vững chưa giải thích được á

Hạng D
23/5/12
1.942
77.736
113
Vẫy anh giải thích sao với nhìu trường hợp bị tai nạn xong nhớ rành rọt nơi mình chưa từng đến nói thông thạo tiếng nước khác khi chưa từng học qua. Gg thì sẽ có nhìu trường hợp vẫy đó anh. Pha học vững chưa giải thích được á
Toàn báo lá cải đăng tin, chứ có người thật việc thật đâu. Gần đây nhất là vụ em bé người Mường, giới khoa học tiếp cận xong thì công nhận toàn thứ XL

Hạng C
28/12/18
654
12.456
93
41
Toàn báo lá cải đăng tin, chứ có người thật việc thật đâu. Gần đây nhất là vụ em bé người Mường, giới khoa học tiếp cận xong thì công nhận toàn thứ XL
Lá cải gì anh.
trên thế giới có nhìu trường hợp vậy mà :D

Hạng D
10/5/09
2.389
13.538
113
Sg
Thầy xem giúp em với.
em 83. Năm 2019 xem sơ qua trên mạng thấy hổng tốt. :confused: Mà được cái vợ em qua tết đẻ ùi. Người ta bẩu năm hạn mà sinh con sẽ may mắn phải hông thầy
1. Vận mạng cả đời kg thể xem sơ qua, bừa bãi, xem cho vui trên mạng ảo. Thích xem thì tìm thầy tử vi đàng Hoàng mà xem.
2. Năm sau là Kỷ Hợi, tuổi Anh là Quý Hợi có cái gì xung khắc đâu mà nói không tốt. Quan trọng coi tuổi người Mẹ,lúc sanh trong tháng đó, năm đó có xung thì việc sinh nở nó thuận hay kg thuận thôi.

Hạng D
26/7/08
1.922
57.965
113
1. Vận mạng cả đời kg thể xem sơ qua, bừa bãi, xem cho vui trên mạng ảo. Thích xem thì tìm thầy tử vi đàng Hoàng mà xem.
2. Năm sau là Kỷ Hợi, tuổi Anh là Quý Hợi có cái gì xung khắc đâu mà nói không tốt. Quan trọng coi tuổi người Mẹ,lúc sanh trong tháng đó, năm đó có xung thì việc sinh nở nó thuận hay kg thuận thôi.

Hình như bị sao La Hầu (nam La Hầu, nữ Kế Đô) mà anh, lại gặp năm tuổi, hạn Tam Tai nữa, lý thuyết là xấu mà? (E ko rành đâu)

Hạng D
10/5/09
2.389
13.538
113
Sg
Hình như bị sao La Hầu (nam La Hầu, nữ Kế Đô) mà anh, lại gặp năm tuổi, hạn Tam Tai nữa, lý thuyết là xấu mà? (E ko rành đâu)

Anh Rô ti đọc lại Trang 1 giúp thầy ! :) Anh đọc kỹ xong, quay lại ta nói tiếp !
Giờ Thầy đi khách rồi.

Hạng D
19/10/09
4.759
14.588
113
Tel : 0949999684 .
Em giáp tí. Thầy coi tuổi em năm nay dùm . Trước khi coi thầy làm ơn cho em xin địa chỉ nhà với tiền tổ báo giá trước luôn đi ạ :D