Hạng B2
17/4/09
247
40
28
48
Quan trọng gắn xong thấy khác gì không? Bác nào gắn rồi cho cảm nhận giúp? Để em theo.

Hạng D
29/5/09
3.834
8.482
113
PSG của e lúc mua cũng không có, tức quá ra hãng đặt liền ( tầm 3 tr), lâu quá rồi không nhớ giá. E còn đặt tấm tôl bảo vệ lốc máy chính hãng ( xe máy dầu có, máy xăng kg có).

• Like
Reactions: ongdia009
Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
em thấy có vài xe dưới gầm xe ngay lốc máy có 1 tấm nhựa hay là tôn gì đó theo em nghĩ là để chắn bùn văng từ dưới đường lên lốc máy ko biết phải ko ? bác nào biết tác dụng của nó chỉ em với

Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
em thấy có vài xe dưới gầm xe ngay lốc máy có 1 tấm nhựa hay là tôn gì đó theo em nghĩ là để chắn bùn văng từ dưới đường lên lốc máy ko biết phải ko ? bác nào biết tác dụng của nó chỉ em với
Nó đó bác, nó kiu là cross member guard :D, hàng đó e cũng có tìm cơ mà chịu chết...ko bao nhiu tiền nhưng ship về mắc quá mạng luôn ạ

• Like
Reactions: tuanpo
Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
Nó đó bác, nó kiu là cross member guard :D, hàng đó e cũng có tìm cơ mà chịu chết...ko bao nhiu tiền nhưng ship về mắc quá mạng luôn ạ
mắc là bao nhiêu bác ơi, bác cho em xin cái giá thử xem có bỏ mạng lấy về ko ta :D tại thấy có tấm đó nó đỡ dơ khoang máy hơn, mà tấm đó là nhựa hay tôn bác :D

Hạng B2
19/12/13
145
183
43
tphcm
mắc là bao nhiêu bác ơi, bác cho em xin cái giá thử xem có bỏ mạng lấy về ko ta :D tại thấy có tấm đó nó đỡ dơ khoang máy hơn, mà tấm đó là nhựa hay tôn bác :D
tam do la tol do bac,neu ranh bac ra ADV cho lam inox keu no lam cho mot tam vua dep vua bao ve khoan duoi may luon,nhung ma khi thay nhot thi hoi cuc do

• Like
Reactions: tuanpo