Thảo Luận Tâm sự về X3

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
@sake30000: EA có cân bánh bằng máy và chỉnh độ chụm bằng thủ công thôi. Theo lịch bảo dưỡng họ cũng chỉ kiểm tra gầm và bánh xe thôi, nếu vì lệch mà có thể thấy được ở lốp xe thì lúc đó quá muộn rồi.
Theo em để khoản này được tốt và bảo đảm bác vẫn nên ra ngoài làm, chỗ nào có máy wheel alignment thì làm, SG thì nhiều lắm, em hay làm bên gara Dr Joe Nguyễn Văn Linh (gần ngã tư Phạm Hùng) chỗ đó anh em chạy BMW hay làm. Bên Vạn lợi quận 7 chợ Tân Mỹ cũng có máy Hunter canh.

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
Ngày xưa nghe đồn máy Hunter cả tỷ đồng nên ít ai đầu tư. Giờ taiwan cũng có máy chức năng y chang. Chỉ hơn 100T thôi ( chưa tính sàn nâng ). Nên giờ nhiều chổ làm vỏ đầu tư.

Tập Lái
12/8/16
32
17
8
31
Em cũng tính mua một con BMW nhưng vẫn còn đắn đo lắm chưa dám bỏ tiền vào. Các bác có thể giúp em tư vấn đc k?. Tại nghe lỗi em cũng hơi sợ mấy vụ bảo trì T.T. Em hay lên chợ tốt coi xe này nọ nhưng vẫn chưa biết coi sao hoặc biết xe nào hợp với mình.

Hạng C
23/12/13
514
527
93
Em đi khoảng 6 tháng là đi căn chỉnh thước lái, cân mâm bấm chì lại. Em hay làm ở Thanh Long ( Phạm Văn Đồng).