Tập Lái
19/1/21
2
2
1
33
Các cụ cho em hỏi em đang tìm nhà ở, nên mua dự án nào 2 dự án này hoặc có dự án nào khác mới mới tư vấn em vơi.
Em cảm ơn ạ,

• Like
Reactions: Như Hương Trần
Hạng B2
29/1/18
489
1.082
103
56
Mình cũng cùng câu hỏi, nhưng mình nghĩ Homy2 chắc OK hơn vì La có nhiều tai tiếng lắm. Safira thì có đi coi rồi, nói chung ổn hết chỉ có điều khá xa đối với mình và gđ. Bác google dự án La Astoria là ra nhiều thông tin, hoặc search trên otosaigon này cũng có đó.

• Like
Reactions: keileader33
Hạng B2
6/8/20
249
700
93
37
Mình cũng cùng câu hỏi, nhưng mình nghĩ Homy2 chắc OK hơn vì La có nhiều tai tiếng lắm. Safira thì có đi coi rồi, nói chung ổn hết chỉ có điều khá xa đối với mình và gđ. Bác google dự án La Astoria là ra nhiều thông tin, hoặc search trên otosaigon này cũng có đó.
Iem ở gần Safira. Công bình mà nói nếu là em, ngang giá, ngang diện tích thì em lấy ngay đám dọc nguyễn duy trinh. Cơ bản là nguyễn duy trinh vào tp và safira vào thành phố, tuy khoảng cách không chênh nhiều nhưng xe tải vs ít xe tải nó vẫn khác nhiều. Nhất là nếu gia đình có phụ nữ, người lớn tuổi tự chạy xe.

Hạng B2
29/1/18
489
1.082
103
56
Đúng rồi bạn, mà Safira còn có 1 cái dở nữa là nằm ngay dưới đường điện cao thế nên nó bị nhiễm từ trường cực mạnh. Đứng trong căn hộ lấy điện thoại ra xem hướng mà nó chạy lệch 180 độ luôn mới ghê chứ. Chưa kể là nó nằm gần đường nên ban đêm xe tải chạy sẽ rất ồn mà mình ko có cách nào ngăn được. Thành ra mặc dù giá và pháp lý nó rất ổn mà mình cũng ko dám mua.

Hạng D
30/4/11
1.331
707
143
Nếu trong 2 em này thì không nên chọn em nào. Jamila hay cố tí Palm Height

Hạng D
4/5/15
4.005
21.024
113
Mua Jamila vài năm nữa còn có cơ tăng giá mạnh. Chứ đám bên NDT thì thôi bỏ đi.

• Like
Reactions: Kensoihoa