RE: Tăm xỉa răng có virút HIV ! cẩn thận nhé các bác !

Bọn này phải gom vào quảng hết ra đảo để cách ly thôi, độc ác vô lương tâm. Thù oán éo gì mà trả, ăn chơi sa đoạ không biết giữu gin giờ dính rồi định chơi kiểu đấy à?

Hạng C
12/7/07
509
159
43
QPN, SaiGon

Trích đoạn: hoahoanglanthang5

Huhu, kiểu này chắc đi ăn ngoài thì không xỉa răng luôn quá, về nhà xỉa cho nó lành. :(
Mà nếu virus HIV sống lâu thì có khi nào tăm tre bán cũng bị kiểu như tăm trong hũ không ta[8D][8|]

Nó có thể sống 7 ngày trong máu khô bác àh. Tập thói quen xỉa răng thì bẻ làm đôi cây tăm ra nhé...:D

Last edited by a moderator:
Tập Lái
26/3/08
16
0
0
36
xì-gòn phố

Em cũng ớn 3 cái vụ này lắm . Bở vậy ra ăn tiệm em o dám xài luôn, chỉ xài loại trong bao giấy thôi :(

Hạng B1
24/3/08
68
0
6

Tập thói quen không dùng tăm đi (chỉ đánh răng bằng bàn chải thôi). Có nhiều nước không dùng tăm có sao đâu?

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn

Y khoa tụi này không khuyến khích dùng tăm sau bữa ăn, vì dùng vừa mất lịch sự vừa không làm sạch mãng bám thức ăn, một số ít có thể bị viêm nướu răng . Cách tốt nhất là nên dùng chỉ nha khoa và đánh răng sau khi ăn.

Hạng D
24/11/06
3.931
19.097
113
Vietnam

vấn đề là ăn xong cứ dính vào răng khó chịu lắm

Hạng B2
11/2/08
344
20
18
Vùng sâu vùng xa

:D ,, có thêm một lý do để biện minh nếu lỡ đi chơi bị dính AIDS [8D] ,,,

ai hỏi sao bị , nói tại xỉa răng bị [8|]

Hạng B1
14/2/08
65
1
6
40

mấy vụ này được truyền trên YM lâu lắm rồi mà các bác. Tăm trong quán ăn, rồi đến kim tiên trên ghế công viên, trên ghế rạp phim,..... Mà thật sự thì mấy vụ này trên YM có gì để xác thực ko bác nhỉ chứ em thấy cái tăm SIDA này lan truyền trên YM lâu rồi mà giờ mới thấy trên báo tự nhiên ngờ ngợ mấy ku rảnh rỗi ngồi send tin YM đang vẽ đường cho mấy tên hận đời vì SIDA làm thế nào để trả thù đời. [8|]