Status
Không mở trả lời sau này.
O.S.P.D
10/1/06
475
34
28
51
Các pác vui lòng chia với em, không biết dự án Tân An Huy - Phước Kiểng có tin gì mà các cty môi giới nháo nhào lên, từ hôm qua đến giờ 8 cty hỏi em có bán đất ở đó không, giá cả lộn xộn lắm.
Cảm ơn các pác

Hạng B2
17/11/08
388
1
18
35
Quận Nhà Bè.
Hình như trong những ngày tới, chuẩn bị khởi công Khu Đô thị Phước Kiểng _ Nhơn Đức ( Metro City )

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
153.666
113
www.phindeli.com
inside man nói:
Hình như trong những ngày tới, chuẩn bị khởi công Khu Đô thị Phước Kiểng _ Nhơn Đức ( Metro City )
Có tin này chắc là bác inside man là người vui nhất

Nhân dịp này nên chạy hay ôm tiếp vậy bác?

O.S.P.D
10/1/06
475
34
28
51
tuando nói:
inside man nói:
Có tin này chắc là bác inside man là người vui nhất

Nhân dịp này nên chạy hay ôm tiếp vậy bác?
Lâu nay em không "xoa nựng" món này nên điếc đặc, cảm ơn pác inside man.

Hạng B2
17/11/08
388
1
18
35
Quận Nhà Bè.
Em có nghe nói là chuẩn bị vậy thôi, còn khi nào chính thức khởi công thì còn mơ hồ lắm.
Tân An Huy, bác nào quen bên ABB Việt Nam thì hỏi xem cái vụ hạ ngầm cáp điện đi qua khu này có thành hiện thực hay không?

Hạng C
6/1/11
920
9
18
Cũng có khi có một bác nào đó quan tâm tới TAH này, bác ấy phone cho các bác môi giới để tìm hiểu thông tin, kiểu như cần mua nền ở đây. Bác ấy gọi cho 5, 7 môi giới để hy vọng kiếm được miếng giá rẻ nhất. Thế là 5, 7 bác môi giới ấy xúm nhau gọi hỏi chủ đất (mà trùng hợp là cùng gọi cho bác) coi có ai bán ra không. Thế là bác tưởng có nhiều người đang muốn tìm mua đất TAH và... thế là bác tăng giá và... thế là...

• Like
Reactions: Bé Mập
Hạng D
21/12/08
2.697
45.475
113
inside man nói:
mới nhan v/ban cu GS ma de o co quan, quên mất tiu ngay, de thứ 2 e vo coi, no keu cu luc luong bao ve co no trien khai phát hoang & san la6p

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
153.666
113
www.phindeli.com
GS mà có khởi công thì cũng chỉ làm từ từ đối phó thôi ... nó chẳng dại gì đổ tiền làm nhanh.

Hạng B2
17/11/08
388
1
18
35
Quận Nhà Bè.
the kid nói:
mới nhan v/ban cu GS ma de o co quan, quên mất tiu ngay, de thứ 2 e vo coi, no keu cu luc luong bao ve co no trien khai phát hoang & san la6p
Khu này đã được TP cấp vốn bồi thường GPMB ( Vốn này đã được GS Nhà Bè ứng trước 100% )

Hạng D
21/12/08
2.697
45.475
113
tuando nói:
GS mà có khởi công thì cũng chỉ làm từ từ đối phó thôi ... nó chẳng dại gì đổ tiền làm nhanh.

bac nghi no bo may tram trieu do ma lam tu tu sao, no ho61i nhu giac, ma tui cu sam cáo già la81m, co may cai lien quan t/p ma nhay cam qua e k dam dang,dang 1 cai la may bac chui may tháng kg het .
@inside.. : nhieu bac hieu sai, chu dau tu la tap doan GS, no ky hop dong voi UBND t/p ma cu the la Trung tam phat trien quy dat (thuoc So TNMT) thuc hien, TTPTQD hop dong voi UBND huyen NB lam cong tac boi thuong.
tien thi no chi t/p, t/p chi lai cho huyen. => huyen chi lam viec truc tiep voi t/p, tiep tui nay chi la lich su, tui no kg co quyen yeu cau gi truc tiep o huyen NB, NB kg nhan tien truc tiep cua tui no.

sorry kg oanh dau TV dc.

Status
Không mở trả lời sau này.