Tập Lái
7/1/18
48
48
18
34
Cách nhìn ko đúng ko sai nhưng nếu thành công mình tin rằng bạn ý sẽ nhìn thấy nhiều điều tích cực hơn. Riêng phần bạn cho rằng sale thành công thì thường ko có tâm và chộp giật. Còn sale có tâm thì thường ko thành công mình cho rằng bạn sai lắm luôn ý. Nhưng mình ko muốn bình luận đúng sai mà mình chỉ muốn hướng tới những suy nghĩ tích cực hơn mà thôi.
Hì em đã ghi dòng đâu rồi tuổi đời em trải nghiệm có là bao :D nên từ từ sẽ có nhiều cảm nhận hơn

Hạng B2
16/3/15
134
776
93
Hì em đã ghi dòng đâu rồi tuổi đời em trải nghiệm có là bao :D nên từ từ sẽ có nhiều cảm nhận hơn
Haha chia tay BĐS rồi thì sao cảm nhận được nữa em. Đáng ra em giỏi về Marketing mà em biết ứng dụng vào sale BĐS và học thêm các kỹ năng cần thiết của nghề sale cộng với cả có tâm như em nói thì khả năng em sẽ tiến xa lắm nè chứ ko phải sau 2 năm lại quay về Marketing như này đâu.

Hạng F
20/11/14
5.086
12.190
113
  • Like
Reactions: AnhNguyen77
Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Hahaha...
Tui thì gặp sales nào họ cũng săn đón tui rất nhiệt tình.
Chắc là do tui rất lẹ khi mua.., và cả khi bán nữa.
Có thể là do mềnh đem lại nguồn lợi cho họ chăng!

• Like
Reactions: thukhaihoan
Hạng B2
16/3/15
134
776
93
Hahaha...
Tui thì gặp sales nào họ cũng săn đón tui rất nhiệt tình.
Chắc là do tui rất lẹ khi mua.., và cả khi bán nữa.
Có thể là do mềnh đem lại nguồn lợi cho họ chăng!
Haha em mong được săn đón bác quá mà chúng mềnh cứ không thuộc về nhao nà sao :D

• Like
Reactions: pheo@
Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Haha em mong được săn đón bác quá mà chúng mềnh cứ không thuộc về nhao nà sao :D
Tui mà mua thì seo khỏi có cần phải bơm vá gì hết vì tui đã biết quá rỏ cái ... vị trí, giá trị của miếng đất đó thế nào rồi... thậm chí tui mà mở miệng ra thì seo chỉ có ngồi .., mà nghe.
Àh... năm rồi tui có ý bán cho mợ miếng chó ị... hên là mợ chê... nếu mợ ok thì mợ trúng mánh to luôn.
Há há há....

• Like
Reactions: thukhaihoan
Hạng B2
16/3/15
134
776
93
Tui mà mua thì seo khỏi có cần phải bơm vá gì hết vì tui đã biết quá rỏ cái ... vị trí, giá trị của miếng đất đó thế nào rồi... thậm chí tui mà mở miệng ra thì seo chỉ có ngồi .., mà nghe.
Àh... năm rồi tui có ý bán cho mợ miếng chó ị... hên là mợ chê... nếu mợ ok thì mợ trúng mánh to luôn.
Há há há....
Haha miếng chó ị của bác em sao có tiền mua đc mà chê. Kkk em ôm 2 miếng bên khu Đình Phong Phú từ 2015 đến giờ vẫn vất đấy thôi. Em mà có xèng thì em cũng ôm thêm vài miếng chó ị giống bác. Đợt rồi Q9 sốt quá thấy cũng ham táy máy định bán vác xèng sang Trường Lưu lướt lát mà nghĩ sao lại thôi. Số ko giàu đc bác ạ :(

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Haha miếng chó ị của bác em sao có tiền mua đc mà chê. Kkk em ôm 2 miếng bên khu Đình Phong Phú từ 2015 đến giờ vẫn vất đấy thôi. Em mà có xèng thì em cũng ôm thêm vài miếng chó ị giống bác. Đợt rồi Q9 sốt quá thấy cũng ham táy máy định bán vác xèng sang Trường Lưu lướt lát mà nghĩ sao lại thôi. Số ko giàu đc bác ạ :(
Đình phong phú tui cũng theo dỏi khá sát sao. Bảo đảm mức lời thua xa cái miếng chó ị đó nhiều...
Mà tui thấy mềnh có duyên nhà đất hay sao ấy. Tui mua đến khi bán có lời... mà khách mua của tui sau này họ càng lời hơn cả tui nữa

Hạng B2
16/3/15
134
776
93
Đình phong phú tui cũng theo dỏi khá sát sao. Bảo đảm mức lời thua xa cái miếng chó ị đó nhiều...
Mà tui thấy mềnh cí duyên nhà đất hay sao ấy. Tui mua đến khi bán có lời... mà khách mua của tui sau này họ càng lời hơn cả tui nữa
Hahaha ý bác là sau này em cứ đi theo bác là bao lời phải hơm :D

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Hahaha ý bác là sau này em cứ đi theo bác là bao lời phải hơm :D
Tui không có ý đó đâu. Chỉ là nói lên sự thực đã xảy ra cho đến hiện tại. Còn sau này tui không có biết àh !!!