Hạng C
8/2/07
620
11
18
Cao nguyên Buôn Ma Thuột
RE: Tăng 10% thuế nhập khẩu liệu có ảnh hưởng đến đặt xe STF trong tháng 4 ?

trích đoạn Tuy nhiên bác xem kỹ điều khoản giao xe và thanh toán hết tiền, 2 cái này nó cứ như con gà quả trứng, phải công nhận là cha nào soạn ra cái hợp đồng kiểu này cực quái luôn
Bác ROYAL ơi điều khoản giao nhận xe của tôi là "khi có thông báo nhận xe bên B thanh toán hết tiền cho bên A bên A giao xe cho bên B và hợp đồng chấm dứt hiệu lực trừ khoản bảo hành thời gian giao xe trong tháng 4/08. NHư vậy bác thấy có lợi cho người mua xe không?

Hạng C
8/2/07
620
11
18
Cao nguyên Buôn Ma Thuột

Đúng rồi bảo hành 2 năm hoặc 50.000Km ý tôi nói là điều khoản của hợp đồng mua bán hết hiệu lực nhưng còn vấn đề bảo hành vẫn còn hiệu lực
bảo hành 2 năm chứ

Hạng C
21/4/07
992
133
43

Nó đả tăng 2.400 mỹ kim rồi các bác ợ ,nhưng mà máu quá vẩn múc em nó ,xe mình màu be tháng 6/08 mình mới nhận

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: HAI2957

Đúng rồi bảo hành 2 năm hoặc 50.000Km ý tôi nói là điều khoản của hợp đồng mua bán hết hiệu lực nhưng còn vấn đề bảo hành vẫn còn hiệu lực
bảo hành 2 năm chứ

thế thì hợp đồng của bác ko có khoản điều chỉnh giá chứ gì? thế thì lo gì ạ ^^

Hạng D
25/2/08
1.548
30
48

ở sg mấy bác biết chổ nào bán STF mới 100% có hàng sẵn không. thứ 2 em xuống HMV trả hợp đồng, họ đòi thêm 2400$ nên em tính trả hợp đồng , ai biết nhắn dùm em nha [email protected]. thanhks

Hạng B2
2/1/06
421
144
43
43

chẳng biết sao bác lại mê santa fe quá vậy ,nó đã chơi c.h.o ,tăng giá bán ,bác chuyển qua mua Cap cho nó lành ,đằng này lại đòi mua santa fe xe có liền ,vậy khác nào bác khuyến khích nó giữ xe lại bán cho bác giá mới cao

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: trauvang2003

chẳng biết sao bác lại mê santa fe quá vậy ,nó đã chơi c.h.o ,tăng giá bán ,bác chuyển qua mua Cap cho nó lành ,đằng này lại đòi mua santa fe xe có liền ,vậy khác nào bác khuyến khích nó giữ xe lại bán cho bác giá mới cao

^^ mỗi người 1 sở thích bác ơi ^^ giống như có người hỏi tại sao phải mua Lexus ES trong khi nó chẳng khác Cam là mấy ^__^

Hạng D
25/2/08
1.548
30
48

Trích đoạn: kanz_min

^^ mỗi người 1 sở thích bác ơi ^^ giống như có người hỏi tại sao phải mua Lexus ES trong khi nó chẳng khác Cam là mấy ^__^
em hãi mấy bác sale bên CAP rùi bây giờ bị bên STF nên... cái số của em chắc không hợp với ...:mad:

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: chua biet

Trích đoạn: kanz_min

em hãi mấy bác sale bên CAP rùi bây giờ bị bên STF nên... cái số của em chắc không hợp với ...:mad:

cái này là do Chính phủ mình chứ ko phải lỗi hoàn toàn do sale các bác ạ