Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
Hiện giờ nhà em đi chơi lễ, có bác đang nhắn ib, bác nào cần lấy gì nhắn em xem có trùng không rồi báo các bác ghé lấy.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: duconggia
Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
Bộ thảm sàn đại lý tặng
bác để lại em món này được ko ạ, em qua bác lấy
Vừa cho xe 2018-2021 nhé bác, coi xem xe bác vừa ko? Có 1 bác cũng báo xe cũ mua lại em cũng hỏi coi vừa thì ghé em giao cả hộp

Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
Tất cả Ford đều đã khắc phục (EU) còn ở VN tôi nghĩ là OK luôn rồi. Vì có người bạn vừa tậu cách đây 2 tháng
Bác Osin là trùm kỹ thuật rồi, hình như bác đang ở Đức?

• Like
Reactions: Osin
Hạng B2
4/9/14
410
423
63
Xe mình đã trải qua các lỗi sau: ống hút gió nạp turbor, két mát gió nạp, cảm biến nhiệt độ gió nạp, xì nắp bửng, xì cầu sau, kẹt cửa cốp, nổ sơn cửa sau và cửa cốp, bơm nước rửa kính, mô tơ cửa gió, chạy phần mềm hộp số, chạy phần mềm cửa cốp, cảm biến nhiệt độ máy lạnh. K biết còn gì nữa k nhỉ.

• Like
Hạng F
29/10/16
11.583
22.220
113
Pháp
Bác Osin là trùm kỹ thuật rồi, hình như bác đang ở Đức?
Em là dân kỹ thuật thì đúng, nhưng không phải ngành cơ khí và chưa bao giờ học về ngành nầy cả, bác lầm với bác @D23 ở Đức và là dân về kỹ thuật xe, bên US cũng có vài bác làm trên ngành nầy. Thứ hai em không phải ở Đức
Xe mình đã trải qua các lỗi sau: ống hút gió nạp turbor, két mát gió nạp, cảm biến nhiệt độ gió nạp, xì nắp bửng, xì cầu sau, kẹt cửa cốp, nổ sơn cửa sau và cửa cốp, bơm nước rửa kính, mô tơ cửa gió, chạy phần mềm hộp số, chạy phần mềm cửa cốp, cảm biến nhiệt độ máy lạnh. K biết còn gì nữa k nhỉ.

Còn thiếu lỗi .... không chịu mua xe mới .... :) :) :)

• Like
Reactions: duconggia
Hạng B2
4/9/14
410
423
63
Xe chạy quá ok, nhưng sử dụng thì lại k thể ok, vì mình chạy hầu như mỗi ngày và tháng khoảng 2000 km. Muốn đổi xe khác, nhưng việc đó cần có thời gian tích lũy cho khoản này chứ. Đành sống chung với lũ vậy.

• Like
Hạng F
29/10/16
11.583
22.220
113
Pháp
Xe chạy quá ok, nhưng sử dụng thì lại k thể ok, vì mình chạy hầu như mỗi ngày và tháng khoảng 2000 km. Muốn đổi xe khác, nhưng việc đó cần có thời gian tích lũy cho khoản này chứ. Đành sống chung với lũ vậy.
Em hình như cũng vậy ... nhưng chưa hư gì hết, chỉ bão dưỡng được mốc 30K và 60K với thay bố thắng trước, hết gùi.
Nếu bác chạy nhiều thì xe dầu là ứng cử viên nặng ký nhất, nhưng mà xe nào là vấn đề .