Hạng B2
4/9/14
410
423
63
Nghe đồn volkswagon chuẩn bị đưa teramont về Việt Nam. Theo a thì xe này dùng ở VN và đi như mình thì có ok k nhỉ. Cám ơn

Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
Nghe đồn volkswagon chuẩn bị đưa teramont về Việt Nam. Theo a thì xe này dùng ở VN và đi như mình thì có ok k nhỉ. Cám ơn
Cái nầy hình như kh có ở thị trường châu âu do yếu tố về môi trường và tiết kiệm, được dưới tên Atlas, được sản xuất hình như ở US, Máy 2L và 3L6 V6. Nếu như trở về trước 10 năm thì có thể có mặt ở âu châu . chiếc nầy em chưa có tìm thống kê về khí thải cũng như tiêu hao năng lượng.

• Like
Reactions: duconggia
Hạng B2
4/9/14
410
423
63
Dạ, e đã lấy bộ thảm chân theo xe rồi ạ. Chân thành cảm ơn bác chủ topic.

• Like
Reactions: whoiswho
3/5/21
7
0
1
27
Em cũng quan tâm xe này. Bác cho em hỏi Ev Titanium đã khắc phục được việc chảy/thấm dầu chưa? Em cảm ơn bác
Hiện tại Ford Everest đã khắc phục lỗi thấm dầu ở động cơ rồi đó anh, anh quan tâm có thể inbox em tham khảo thêm thông tin anh nhé. Tháng 5 đnag có nhiều chương trình ưu đãi đối với dòng Everest đó anh

Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
Hôm nay em vừa bảo dưỡng 1000 km, tất cả các hạng mục đều tốt (oánh dấu chỗ màu xanh lá), tiền công là free, cũng chưa cần thay dầu nhớt gì mà đến 10k km hoặc 6 tháng nữa mới thay.
Nói chung vô đại lý ngồi tầm 60’ là xe sạch sẽ sẵn sàng để lái về

• Like
Reactions: duconggia