Hạng C
19/5/12
712
252
63
HCM
e cũng đang tính đi lót sàn simili. cái sàn nỉ, mấy nhóc nhà e nó làm đổ nước, đổ sữa...hic vệ sinh tới là mệt. thank bác CHT và bác Phuoc, e sẽ alo bác Thành coi sao.

Hạng D
8/11/04
3.249
2.230
113
e cũng đang tính đi lót sàn simili. cái sàn nỉ, mấy nhóc nhà e nó làm đổ nước, đổ sữa...hic vệ sinh tới là mệt. thank bác CHT và bác Phuoc, e sẽ alo bác Thành coi sao.
Trời, giờ này mà mới có tính thôi sao bác @vocuctau ? Nhà có trẻ em, lót sàn simily phải là ưu tiên đấy bác. Nhớ vệ sinh sàn kỹ, hút bụi, cát ect... trước khi trải sàn nhé. Xe bác chắc làm chừng vài trăm ngàn à. Và cho dù có lót sàn simily xong, thảm lót chân nhựa kiểu này

hoặc như này

rất là tiện nhé. Bụi cát gom hết vào đây. Lâu lâu lấy ra giũ cái là sạch xe liền.

Tập Lái
27/5/15
10
17
3
TpHCM
Các bác cho em hỏi: eritga nên đổ xăng A92 hay A95?
Trong sách hướng dẫn thì thấy chỉ cần A92 là đủ, nhưng tỉ số nén lại là 10. Em lăn tăn quá.

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng B1
14/4/15
50
28
8
36
Chào mọi người, em lính mới cũng đang tăm tia Ertiga. Em ở Vũng Tàu, dự tính đầu tháng 7 lên SG xem xét trực tiếp, lái thử rồi quyết, bác Hùng cho em xin giá ưu đãi của showroom cho chi hội với, em inbox thông tin của em cho bác rồi ạ. Em cám ơn bác nhiều.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Chào mọi người, em lính mới cũng đang tăm tia Ertiga. Em ở Vũng Tàu, dự tính đầu tháng 7 lên SG xem xét trực tiếp, lái thử rồi quyết, bác Hùng cho em xin giá ưu đãi của showroom cho chi hội với, em inbox thông tin của em cho bác rồi ạ. Em cám ơn bác nhiều.
Ok bác. Bác ở Vũng Tàu sau này anh em chắc sẽ giao lưu nhiều. Hiện em cũng đang ở VT :)

Hạng B1
14/4/15
50
28
8
36
Ok bác. Bác ở Vũng Tàu sau này anh em chắc sẽ giao lưu nhiều. Hiện em cũng đang ở VT :)
Oh, thế chắc em xin phép làm phiền bác lúc nào rảnh cho em ngó thực tế em nó trước được không ạ, ở VT em chỉ mới lần đầu thấy 1 chiếc màu xanh chạy ngang đài liệt sỹ vào hôm qua, cơ mà đi ngược chiều nên chỉ thấy em nó lướt cái vù qua mặt :3duongbia:

• Like
Reactions: duchuy02
Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Em kg đi ertiga bác ah. Với lại em đến VT công tác cả ngày rồi chiều về thôi. Hôm nào bác lên SG ghé mấy showroom xem cho đầy đủ màu.