Tập Lái
11/4/15
14
39
13
48
Vừa mới lấy em màu xám. Khi chạy tiếng bánh xe vọng vào hơi ồn nên cần làm thêm cách âm. Còn lại thì tuyệt vời, chưa có dịp đi xa nên chưa test được như bác minhtodau
Chuẩn bác...chưa cách âm thì tiếng vọng lớn lắm, tuy nhiên lúc xe em mua cũng đã cách âm sàn, nhưng có điều là cần phải phun chống gỉ cách âm ở 4 bánh nữa mới okie hơn..đang dành tiền chơi lun cái đầu DVD tích hợp đủ thứ: AUX, VIETMAP bla bla giá 10 chai nữa là miễn bàn..em vừa bảo dưỡng đợt 1 thay nhớt và lọc nhớt. Hãng khuyến cáo 1000 km thay, em lại chơi lun tới 3000km vì ham hố đi chơi..hic hic, nhưng may quá em nó chẳng sao các bác ợ, bác cdt_rookie check máy lạnh thử xem luôn nhá, hay là tại em quá "íu" nên lúc nào cũng phải mở số nhỏ..

Tập Lái
27/5/15
10
17
3
TpHCM
Chuẩn bác...chưa cách âm thì tiếng vọng lớn lắm, tuy nhiên lúc xe em mua cũng đã cách âm sàn, nhưng có điều là cần phải phun chống gỉ cách âm ở 4 bánh nữa mới okie hơn..đang dành tiền chơi lun cái đầu DVD tích hợp đủ thứ: AUX, VIETMAP bla bla giá 10 chai nữa là miễn bàn..em vừa bảo dưỡng đợt 1 thay nhớt và lọc nhớt. Hãng khuyến cáo 1000 km thay, em lại chơi lun tới 3000km vì ham hố đi chơi..hic hic, nhưng may quá em nó chẳng sao các bác ợ, bác cdt_rookie check máy lạnh thử xem luôn nhá, hay là tại em quá "íu" nên lúc nào cũng phải mở số nhỏ..
Chắc đợi bảo dưỡng đợt 1 nhờ hãng làm luôn, mình cũng quất cái DVD luôn rồi :)

• Like
Reactions: minhtodau
Tập Lái
27/5/15
10
17
3
TpHCM
Các bác có lót sàn simili không vậy? Hay chỉ cần miếng lót nhựa?
Mình cũng đang tính lót sàn simili , dán lại trần hoặc bọc kiếng trần mà không biết giá cả như thế nào, bác nào có kinh nghiệm xin chia sẽ giúp. Tính gắn luôn cản sau, tham khảo ý kiến nhiều người thì mình gắn cản sau đừng lòi ra nhiều quá thì sẽ không bị phạt, không biết đúng không nữa. Bác nào đã làm rồi thì tư vấn giúp em chỗ làm và giá cả.

• Like
Reactions: minhtodau