Hạng F
12/10/16
7.529
6.385
113
Sao giống giống khu Bắc Rạch Chiếc vậy các bác, khu này ở Q9 còn hot hơn khu Bình Chánh

Hạng B2
23/7/12
244
306
63
Sao giống giống khu Bắc Rạch Chiếc vậy các bác, khu này ở Q9 còn hot hơn khu Bình Chánh
Rạch chiếc em không biết nhưng ITC chủ đầu tư quá tệ ! Kiê`n nghị không duyệt thêm dự án cho nó khỏi lại làm khổ thêm bao gia đình khác ?!

Tập Lái
25/8/14
17
44
13
35
Dưới đó đất tăng ảo quá mà rút sao đc. Ai mua ở thì được

Tập Lái
8/3/17
22
25
13
44
E khuyên bác đừng xuống Star nữa , dưới đó khách đang rút hạ giá mà rút ko đc
Thiệt không bác? Thật tình hôm đầu tháng em tính ôm 1 nền bt mà thấy loạn xạ quá nên cứ lăng tăng đến bây h, khg bít đây mà lần với nếu khg lo vụ bắt xây theo hđ là em đã múc rồi. Giờ khg biết qđ như thế nào nữa :(

Tập Lái
25/8/14
17
44
13
35
Thiệt không bác? Thật tình hôm đầu tháng em tính ôm 1 nền bt mà thấy loạn xạ quá nên cứ lăng tăng đến bây h, khg bít đây mà lần với nếu khg lo vụ bắt xây theo hđ là em đã múc rồi. Giờ khg biết qđ như thế nào nữa :(
GIờ khu nào cũng xây theo mẫu hết bác ơi. Nếu xây tự dọ thì mua ở ngoài thoi. Mà khu này giá tăng chóng mặt là do dân đầu cơ chứ giá trị thật ko đến mức đó.

• Like
Reactions: DeepBlue
Tập Lái
8/3/17
22
25
13
44
Bác nói đúng nè toàn dân đầu cơ , khách e đang ôm 6 lô giờ muốn ra mà khóc ra máu :~~ em khuyên bác buccaiminh thật lòng ko nên mua . Bác xúc đc bthu thì chắc cũng mua đc đất ở Phước kiển DST
Thks bác nhiều ợ! Em khỏi lăng tăng nữa.

Tập Lái
20/4/17
0
54
13
GIờ khu nào cũng xây theo mẫu hết bác ơi. Nếu xây tự dọ thì mua ở ngoài thoi. Mà khu này giá tăng chóng mặt là do dân đầu cơ chứ giá trị thật ko đến mức đó.

Nhất quyết không mua, chủ thớt mua 14 năm mà chưa giao nền có sổ, tự nhiên giờ nhảy vô nuôi đội lái đầu cơ, ôm lựu đạn từ họ quăng sang mình. Đang giá ảo 30-40%. Mua xong đợi 3-4 năm nữa, có đợt sóng sốt đất tiếp theo mới quăng lại cho người khác được.