Hạng B2
23/7/12
244
306
63
Em và một số nạn nhân dự án Khu dân cư 6A xã Bình Hưng , huyện Bình Chánh của Công ty Cổ phần Đầu tư kinh doanh Nhà ( tên khác : intresco, mã chứng khoán ITC) Địa chỉ : 18 Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. Đa kao, q.1. Website : intresco.com.vn
Hơn 14 năm rồi vẫn chưa giao nền cho người mua, chưa tiến hành thực hiện dự án.
Bác nào cũng là nạn nhân xin lên tiếng và inbox cho em số điện thoại để tổ chức gặp mặt khách hàng làm việc với ITC.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
8/3/17
22
25
13
44
WOW! ITC có vấn đề gì hả bác? Em thấy cũng ok mà. Tình hình là em đang tính xuống tiền mua 1 nền biệt thự d/a STAR VILLAGE của ITC mà thấy như vầy cũng ớn ớn quá.

Tập Lái
11/4/17
5
11
3
34
Khu 6B mới OK chứ ben 6A vẫn là cỏ mọc sình lầy. Khu đó chắc phải xong mấy con đường mới được động đến. Gần đó có cái Invesco cũng hoành tráng lắm mà chưa thấy động tĩnh gì. Khu 6A phải giải tỏa nhiều (do lấn chiếm và xây không phép) . Ngay bên kia đường NVL, đầu khu 6B cũng toàn là nhà không phép. Vị trí mặt tiền, đẹp hơn khu T30 hay Đại Phúc mà bác nào muốn mua chỉ cần vài trăm chai là có (miễn là đừng hỏi sổ) :D

Hạng B2
23/7/12
244
306
63
WOW! ITC có vấn đề gì hả bác? Em thấy cũng ok mà. Tình hình là em đang tính xuống tiền mua 1 nền biệt thự d/a STAR VILLAGE của ITC mà thấy như vầy cũng ớn ớn quá.
Bác cứ mua rối sẽ biết . Khi chung lấy tiền bác mà cả chục năm vẫn chưa giao nền ? CP ITC có lẽ vì vậy không bao giờ có giá trên 20,00 /cp

Tập Lái
8/3/17
22
25
13
44
Trong 60 năm cuộc đời, có mấy ai đầu tư bds được mấy lần. Chỉ cần một, hai lần đt gặp tai nạn là đi toong dồi :)

Tập Lái
25/8/14
17
44
13
35
Bác cứ mua rối sẽ biết . Khi chung lấy tiền bác mà cả chục năm vẫn chưa giao nền ? CP ITC có lẽ vì vậy không bao giờ có giá trên 20,00 /cp
Chưa giao nền là sao bác. E thấy bên start Village họ xây rồi mà

Tập Lái
20/4/17
0
54
13
Khu 6B mới OK chứ ben 6A vẫn là cỏ mọc sình lầy. Khu đó chắc phải xong mấy con đường mới được động đến. Gần đó có cái Invesco cũng hoành tráng lắm mà chưa thấy động tĩnh gì. Khu 6A phải giải tỏa nhiều (do lấn chiếm và xây không phép) . Ngay bên kia đường NVL, đầu khu 6B cũng toàn là nhà không phép. Vị trí mặt tiền, đẹp hơn khu T30 hay Đại Phúc mà bác nào muốn mua chỉ cần vài trăm chai là có (miễn là đừng hỏi sổ) :D

Nó nằm khúc nào trên Nguyễn Văn Linh vậy bác? Chỉ em biết để em tránh boom.

Hạng B2
23/7/12
244
306
63
Nó nằm khúc nào trên Nguyễn Văn Linh vậy bác? Chỉ em biết để em tránh boom.

Nó nằm ở Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh - Nếu đi cầu Nguyễn tri Phương qua , nó nằm bên tai trái ., chưa đến dường Nguyễn Văn Linh.

• Like
Reactions: DeepBlue
Tập Lái
20/4/17
0
54
13
Nó nằm ở Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh - Nếu đi cầu Nguyễn tri Phương qua , nó nằm bên tai trái ., chưa đến dường Nguyễn Văn Linh.

Cám ơn bác. Mua 14 năm rồi mà chưa giao nền và không được xây. :3dnhiumay: