Hạng B2
9/9/14
440
545
93
em vừa qua ngã 4 vũng tàu theo hướng BR-TPHCM. đến đèn xanh đỏ dưới chân cầu vượt thấy len trong cùng có mũi tên rẽ trái, em vào len kế bên, 1 lúc thấy rất nhiều ae nhà mình chạy lên len đó, đèn xanh bật là chạy thẳng rẽ trái, em thấy ngạc nhiên nhưng kg chạy theo mà ôm lệch về bên phải qua chân cầu vượt rồi rẽ trái, vừa rẽ xong thấy 1 bầy xxx lùa cả đàn xe chạy thẳng rẽ trái vô cho ăn biên bản. các bác hay đi qua đoạn này chú ý nhé, đây là lần cảnh báo n lần trên OS tại ngã 4 này rồi.

Hạng C
4/10/09
627
808
93
Chạy như mấy xe kia là trật rồi, có bảng cấm và bảng được chạy rõ mà bác.

Hạng B2
27/4/11
426
505
93
E thấy bảng cấm cũng rỏ lắm mà ta. Chắc do xe đầu gà mờ không biết nên chạy vào, mấy xe kia thấy xe này chạy được nên đu theo. Thế là ăn bb nguyên đàn.

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng B2
9/9/14
440
545
93
em thấy mấy bác cứ lao vù vù nên rất ngạc nhiên, vì đi thẳng sẽ đối đầu với bên kia, em cũng hay đi qua chỗ này nên rất cẩn thận.

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
em phải đọc đi đọc lại cái thớt của bác 3 lần mới hiểu là bác muốn nói gì..

có phải ý bác là giao lộ ngã 4 vtau hướng vtau - tp hcm làn ngoài cùng sát con lươn chỉ được rẽ trái nhưng các bác đậu trên làn này lại đi thẳng hả bác ?

mà có bb 411 hay vạch kẻ đường hả bác ?.. ủa mà rẽ trái là rẻ đi đâu phải vào vòng xoay chứ ???

Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Ngay cầu vượt Amata cũng thế. Từ cầu Đồng Nai chạy đến Amata, muốn rẽ trái vô Biên Hòa phải vòng qua trụ chân cầu vượt, rất nhiều bác quẹo trước trụ bữa nào gặp xxx nó tóm cả đàn.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: vioswhite
Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa

có phải ý bác là giao lộ ngã 4 vtau hướng vtau - tp hcm làn ngoài cùng sát con lươn chỉ được rẽ trái nhưng các bác đậu trên làn này lại đi thẳng hả bác ?

mà có bb 411 hay vạch kẻ đường hả bác ?.. ủa mà rẽ trái là rẻ đi đâu phải vào vòng xoay chứ ???
bác vẫn chưa hiểu bác ấy. Ý là phải đi vòng qua bên phải trụ chân cầu rồi quẹo trái, đi thẳng (là đi bên trái trụ chân cầu) rồi quẹo trái là bị hốt.

Hạng C
31/7/14
832
785
93
đù một lần e thấy cái mũi tên đó nhưng k dám vào vì sợ nó như ở vòng xoay an sương ai ngờ thiệt vạy hả ta,ở chổ đó có biển báo là đi theo vòng xuyến k các bác,nếu có là chiến liền

Hạng B2
25/12/14
234
293
63
Vẫn chưa hình dung đc như thế nào, bác nào có cái hình up lên dùm em

Hạng B2
9/9/14
440
545
93

có lẽ bác ít qua đây, nếu kg phải thì em sry. chẳng có biển ji cả bác ah, chỉ có cái bảng trên cao chỉ 4 hướng thôi, mà ngã 4 vt làm ji có vòng xoay, len trong cùng chỉ có mũi tên rẽ trái, em cũng chả hiểu có phải cái bẫy không, nếu ai ít đi qua đây thì rất dễ phạm luật.