Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
13/10/06
42
0
0
Hanoi
Hì hì, Hummer lội nước à, có ngay đây.
Bác Tannobi cho em mượn ảnh chút nha.

Tập lội suối

Last edited by a moderator:
Hạng D
31/5/08
2.630
11
38
km89-QL10
Mig 17 nói:
Trang này em có được xem mấy bác Win và một số bác 2 bánh khác offroad, cùng với một số xe cũ dám chơi vào địa hình. Em nghĩ thế mới là tài.

Ối giời, bác quá khen, em thấy mấy bác xe khủng lội suối hay quá, cứ nghĩ xe mình làm còn hay hơn, ai dè khó xơi quá:D
[tube]http://www.youtube.com/watch?v=L6Uvhkvv2Cs&feature=player_embedded#![/tube]

Hạng B2
2/11/09
208
11
18
npt nói:
Em thấy hình bác post là hình mấy anh em đam mê offroad, xe khủng và off cũng khủng và so với anh em ở đây thì chuyên nghiệp hơn nhiều. Em có biết một số anh em trong hình bác chụp và biết họ là nhưng người mê offroad và có khả năng tốt. Nhìn cái FJ vàng, Dmax đen, Pajero, Musso, BJ, Ranger,... ai mà chả biết xe của ai và anh em đó có khả năng offroad như thế nào? Nhưng cái giọng văn của bác thì lúc nào cũng khiêm tốn "trình non" nhưng kèm cái móc câu móc họng người đọc, nên em đành xác nhận là trình bác còn non cho bác vui lòng!

Đúng là còn non thật!

Em nói thật bác đừng giận, mất lòng cũng đành chịu. Anh em trình như em mang xe cùi bắp đi offroad thì có sao? Quan trọng là anh em quý mến nhau, có một sân chơi bình đẳng, vui vẻ, thêm nhiều bạn bè chia sẻ, cùng nhau tìm niềm vui trong cuộc sống không được sao? Thậm chí cái hội này không biết offroad mà dám gọi là offroad thì cũng đâu có ảnh hưởng đến dân chuyên nghiệp nào đâu? Sao đọc bài của bác nghe nặng lòng thế!!!

Em trích dẫn vài câu để bác nhớ lại, anh em không sao mà màu mè khách sáo xếch mé xiên xẹo cho mệt vậy bác???

Mấy hôm nay em đi công tác, không lên OS được thường xuyên, bữa nay về, vào hơi trễ và đọc được comment của nhiều bác. Lời đầu tiên em xin cám ơn các bác có kinh nghiệm đã động viên em post hình, nhưng có lẽ trình photo shop của em hơi kém nên các bác ném đá hơi mạnh tay mặc dù em đã trình bày ngay bài đầu là trình bọn em còn non. Xe bọn em chỉ tập thôi chứ không offroad "chuyên nghiệp" như VA, SĐ, VW, Focus, RX8 hay maybach triệu đô...được. Em "ước gì mình được như các anh í".

Trong các hình em dùng photo shop thì có lẽ em ưng ý nhất các hình này (tòan là mương khô với vài xe cùi bắp thôi nhưng em ghép thêm tí nước, tí đá vào cho có thể gọi là ọp dốt 1 tí). Nếu các bác không thích thì cũng ném đá nhè nhẹ để em học thêm PS hoặc gỡ xuống nhé. Cám ơn các bác. Các hình này em chụp ở " Suối ĐỊNH MỆNH"
, các bác xem, cho ý kiến và lên chương trình cho chuyến offroad khủng sắp tới nhé

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Ngày thứ 7 này em và một số bác khác sẽ đi tập lội suối lại ở cung đường này. Bác nào tham gia được thì đi chung cho vui nhé.
Mục đích chuyến đi: Hoàn thành nhiệm vụ trao quà từ thiện tụi em được giao nhưng lần trước do điều kiện hạn chế chưa làm được.

Tập Lái
9/1/08
46
0
6
Mấy tấm hình Hummer lội nước đẹp quá các bác ơi. (Tìm mãi mà không thấy cái icon "thèm rỏ dãi" mấy bác admin ơi).

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.470
2.218
113
48
TP.HCM
Bác F1: tiền lúa em và Yomos còn lại bác quy ra bánh kẹo gì đó, tặng cho các bé dùm em luôn nhé. Đằng nào cũng mất công các bác leo lên tận đấy rùi. Tks bác. Lần sau em đi off bác cho em miễn phí nhé, hihi...

Bác Myzo: Lâu lâu lại thấy nhớ cha ù này ghê

Bác Đâm: Lần sau offroad mà né là dìm nước đấy nhé, hehe...

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
npt nói:
Bác F1: tiền lúa em và Yomos còn lại bác quy ra bánh kẹo gì đó, tặng cho các bé dùm em luôn nhé. Đằng nào cũng mất công các bác leo lên tận đấy rùi. Tks bác. Lần sau em đi off bác cho em miễn phí nhé, hihi...
Cám ơn bác npt nhé
.
Lần này đi lại được bác giao thêm trách nhiệm nặng rồi:)
Em sẽ báo cáo chuyến đi vào tuần tới nếu không phải nằm kẹt lại trong rừng vì mưa lũ:D

Status
Không mở trả lời sau này.