Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
npt nói:
Em nói thật bác đừng giận, mất lòng cũng đành chịu. Anh em trình như em mang xe cùi bắp đi offroad thì có sao? Quan trọng là anh em quý mến nhau, có một sân chơi bình đẳng, vui vẻ, thêm nhiều bạn bè chia sẻ, cùng nhau tìm niềm vui trong cuộc sống không được sao? Thậm chí cái hội này không biết offroad mà dám gọi là offroad thì cũng đâu có ảnh hưởng đến dân chuyên nghiệp nào đâu? Sao đọc bài của bác nghe nặng lòng thế!!!

tinh thần offraod là giao lưu thân thiện và bổ ích mà phải không các bác ,đi chơi vui là chính mừ..

zui hem nè..

bắt cá nè.. kakak..

cái này là bơi nè.. mấy ông này nghịch nước zui ghê nhâm ơi..

ẻn ẻn lội ụt ụt..
xe bọn em chỉ lội thế thôi.. kakak

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Bác diesel và nhamtiensinh thứ 7 này mà không đi chung với em thì không được vào đây xem đâu đấy nhé!!!!!!:mad::D

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
Mig 17 nói:
Diễn đàn này đang hay, từ hồi có mấy ku óp dốt có vẻ do tay Vuncan đầu trò vào đây khệnh mất hay.
Nhóm ông này giọng "nẫu" lắm, lúc khiêm tốn chỉ bảo lúc khoe khoang tổng hợp lại là KHỆNH. Mà hình như ông đầu trò hay chụp ảnh cái xe FJ vàng vàng còn làm "ngề dáo rục" mới kinh.

Những cá tính ưa thích núi rừng hợp làm bạn với phong cảnh cô quạnh hùng vĩ thường là người ít "nổ", chẳng mấy khi đứng đực mặt ra chụp ảnh rồi pót lên biểu diễn. Vậy mà mấy ông này suốt ngày chỉ thấy biểu diễn xe ngon ảnh đẹp quần áo ngầu... với khinh thường người khác.
Kể mà mang ra cho người khác thấy hay mà mở mang thì cũng tốt. Hoặc khoe không như trẻ con khoe đồ chơi thì cũng vô hại.

Trang này em có được xem mấy bác Win và một số bác 2 bánh khác offroad, cùng với một số xe cũ dám chơi vào địa hình. Em nghĩ thế mới là tài.

Các bác bên ý có ném đá em ném đê. Ngoài em người ta làm mỏ làm đá núi nhiều, thỉnh thoảng rơi con xe, cái máy xuống vực cũng không lạ lắm. Đá các bác ném vô tư.
sao nặng nề thế bác. anh em cả mà .

Hạng B2
27/4/10
469
12
0
43
Off-road, JFC
Xem hình các bác gửi em lại càng thấy hối hận đã tham gia chuyến óp dốp vừa roài.
nào thì xe hỏng, nào thì công an bắt, rồi thì đèo kéo nhau lên dốc, rồi thì bị suối cuốn, cháy thiết bị này nọ, rồi cả rơi xe xuống vực nữa chứ, toàn thấy ghê rợn cả. Đã thế gái nhà em lại cứ đòi lấn sau đi theo nữa chứ, rõ chán.
Cả chuyến đi chỉ thấy trần trùng trục dưới mưa móc tời, móc cáp kéo nhau, rồi cuốc xẻng các thể loại. Em nói thật em teo hết cả Truym, vừa vì lạnh vừa vì sợ. Rùi kẹt trong rừng vì lũ, vừa lạnh, vừa đói. Nghe nói đoạn suối đó đã từng cuốn 2 chiếc Land lởm roài, nên không dám vượt suối, nếu có xe xịn hơn Land có khi về sớm, đỡ khổ rồi. Chuyến đó, điện thoại của em bị ngâm nước suốt buổi luôn nên nó vẫy tay chào em rùi, giờ phải đùng cái khác, mò mẫm mãi chưa quen, chán.
Rồi thì nheo nhóc nào mẫu, nào mã, cứ tíu tít em chẳng có hơi sức đâu mà tập trung óp với dốp cả. Nói chung chán toàn tập.

Như mấy bác ở đây lại sướng, cứ lên xe chạy vù cái lên nóc ngồi, chả phải kéo ai chẳng phải lắp xích cũng chẳng cần cho ai mượn, rồi lấp hộ xích. Chạy cứ như đường bằng ấy nhỉ. Sướng quá thôi.

Tập Lái
14/10/09
6
0
0
Roll2508 nói:
Xem hình các bác gửi em lại càng thấy hối hận đã tham gia chuyến óp dốp vừa roài.
nào thì xe hỏng, nào thì công an bắt, rồi thì đèo kéo nhau lên dốc, rồi thì bị suối cuốn, cháy thiết bị này nọ, rồi cả rơi xe xuống vực nữa chứ, toàn thấy ghê rợn cả. Đã thế gái nhà em lại cứ đòi lấn sau đi theo nữa chứ, rõ chán.
Cả chuyến đi chỉ thấy trần trùng trục dưới mưa móc tời, móc cáp kéo nhau, rồi cuốc xẻng các thể loại. Em nói thật em teo hết cả Truym, vừa vì lạnh vừa vì sợ. Rùi kẹt trong rừng vì lũ, vừa lạnh, vừa đói. Nghe nói đoạn suối đó đã từng cuốn 2 chiếc Land lởm roài, nên không dám vượt suối, nếu có xe xịn hơn Land có khi về sớm, đỡ khổ rồi. Chuyến đó, điện thoại của em bị ngâm nước suốt buổi luôn nên nó vẫy tay chào em rùi, giờ phải đùng cái khác, mò mẫm mãi chưa quen, chán.
Rồi thì nheo nhóc nào mẫu, nào mã, cứ tíu tít em chẳng có hơi sức đâu mà tập trung óp với dốp cả. Nói chung chán toàn tập.

Như mấy bác ở đây lại sướng, cứ lên xe chạy vù cái lên nóc ngồi, chả phải kéo ai chẳng phải lắp xích cũng chẳng cần cho ai mượn, rồi lấp hộ xích. Chạy cứ như đường bằng ấy nhỉ. Sướng quá thôi.

Bán dao lam SLL

@all: nói chung là tri nhân tri diện bất tri tâm các bác ạ

Hạng B2
8/2/06
296
246
43
Sông
Có lần em được xem bọn Tây chơi nhảy dù cảm giác mạnh. 1 thằng nhảy trước không có dù, thằng khác nhảy sau đuổi theo. 2 thằng đuổi bắt nhau 1 lúc bắt được xong mở dù.
Không hiểu chúng nó nghĩ gì nhỉ. Chắc đi ofroad trong rừng ban đêm chán rồi.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Thớt này để anh em chia sẻ tinh thần offroad là chính, các bác vui lòng tránh post bài nặng nề với nhau để anh em dễ hiểu nhầm.
Em đã xóa các bài không cần thiết.
Chúc mọi người vui nhé.

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
Không hiểu sao có những bác đi về lại có ý nghĩ tiêu cực thế nhỉ? Đã chấp nhận đi offroad thì chúng ta sẵn sàng chào đón thách thức! Chưa kể BTC đã cảnh báo mức độ khó khăn của cung đường này mà không " Mị dân". Đời người có mấy ai hưởng được cái khoảnh khắc phiêu lưu mạo hiểm này nhỉ? Không có nhiều đâu. Khó khăn chắc chắn sẽ có, nguy hiểm cũng có thể xãy ra nhưng quan trọng chúng ta có dám đương đầu với nó không? Nói chung với em, đây là chuyến đi để đời, đầy cảm xúc và tình người....Phải cảm ơn BTC đã tạo ra cuộc vui này mới phải chứ!

Status
Không mở trả lời sau này.