Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
cái lão hai năm không tắm là cái lão nào í nhể.. có bác nào có tí ảnh cái mặt phèn phẹt của lão up lên cho anh em coi ha mấy bác..

Hạng B2
8/2/06
296
246
43
Sông
nghiabui911 nói:
Đô đốc Nhâm nhà bọn em ý mà. Anh ý là nhiều người ngưỡng mộ lắm cơ.
Anh ấy làm được nhiều việc mà bọn em rất là cảm phục.

Con Lăng này hôm trước vừa thấy đỗ ở Minh Khai lối lên cầu Vĩnh Tuy.
Bác chủ cho xe xuống nước mặn quậy được đấy nhỉ. Em cũng 1 lần ở biển Hoàng Mai Nghệ An đi con Ford Ranger xuống bãi biển chơi. Đi chỗ cát khô thì không dám ga, đi chậm. Ra đi chỗ cát ẩm gần mép nước. Đỗ xe nhậu xong nhìn ra xe lún chạm gầm luôn. Đào tỉnh hết rượu mới lên được.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
LongVehicle nói:
nghiabui911 nói:
Đô đốc Nhâm nhà bọn em ý mà. Anh ý là nhiều người ngưỡng mộ lắm cơ.
Anh ấy làm được nhiều việc mà bọn em rất là cảm phục.

Con Lăng này hôm trước vừa thấy đỗ ở Minh Khai lối lên cầu Vĩnh Tuy.
Bác chủ cho xe xuống nước mặn quậy được đấy nhỉ. Em cũng 1 lần ở biển Hoàng Mai Nghệ An đi con Ford Ranger xuống bãi biển chơi. Đi chỗ cát khô thì không dám ga, đi chậm. Ra đi chỗ cát ẩm gần mép nước. Đỗ xe nhậu xong nhìn ra xe lún chạm gầm luôn. Đào tỉnh hết rượu mới lên được.

Hậu cảnh thường quan trọng hơn bác nhỉ? một lần xuống biển em cũng tởn đến già, sóng vỗ vài phát là hết lên đc phải nhờ xe khác kéo lên. Hôm sau nhìn bụng em . .đầy "ghẻ" đỏ.. do nước biển ăn vào rất nhanh..

Hạng B2
27/5/09
677
936
93
47
Đà Lạt
Công nhận các bác làm em nản thiệt sự nhưng thôi kệ chuyện mượn nick em đã nói 1lần rồi thấy không có nhu cầu phải nhắc lại nữa, cũng như đàn gảy tai trâu.

OS là nhà của các bác nên các bác muốn phát ngôn thế nào đó là quyền của các min, mod và các thành viên trung thành với OS. Mỗi người có một giá trị riêng không cần đem ra so đo rốt cuộc admin của 2 diễn đàn xuất hiện trước bàn dân thiên hạ như mấy thằng hề.

Chuyện này tới đây chắc dừng được rồi ha. Để dành thời gian đó đi mà chăm lo cho diễn đàn của mình và công việc làm ăn cũng như gia đình con cái đi.

Kết nhất câu nói của Kedu: Bất kể đến từ diễn đàn nào đã đi chung đều là anh em. Huống chi F1, Nhảm, Củ cải cũng đã từng chinh chiến với nhau không biết bao nhiêu chuyến rồi vậy sao giờ lại lôi nhau ra hạ nhục nhau để rồi anh em nhìn vô bấm bụng cười mỉa mai hả các bác?

Thay lời kết mời các bác tấm hình để giải nhiệt cuộc sống nha.

HẸN GẶP LẠI TRONG NHỮNG CHUYẾN ĐI TỚI

Hạng B2
29/7/09
465
51
28
E thấy có mấy tấm con Dmax và Hilux gần như "cấm hết đầu" xuống dòng suối, cho e hỏi 2 con này có độ lại k bác? hay là con xe nó sẵn vậy? chứ như con Escape nhà e chắc bị thủy kích quá

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
Xin phép bác Diên cho em chen vô tí:
Em thiết nghĩ tại sao có chuyện phân biệt ấy nhỉ, anh em gặp nhau trước khi biết diễn đàn mà, anh em là người tạo nên tính cách của diễn đàn chứ diễn đàn đâu có làm nên tính cách của anh em đâu. Tụi Tây nó mà đọc được tiếng Việt được chắc nó "smile" với anh em mình quá!!!
Dù sao thì em cũng xin cảm ơn tất cả diễn đàn là nơi cho anh em hội ngộ nhau, hiểu biết thêm về cái thú of ẹt này, xem hình anh em đi chơi... nói thiệt cảm thấy sướng lắm, mê lắm... cảm phục tinh thần (cái máu) của anh em lắm. Nhiều khi ra đường xa xa thấy bóng dáng quen thuộc trên diễn đàn, muốn chặn đầu xe lại để xin chào hỏi và tận tay sờ vào "em nó" nhưng làm sao dám vì chỉ thấy anh em trên diễn đàn thôi, em "biết" các anh em nhưng các anh em không biết em vì thế chặn đường kiểu này chắc bị "oánh" chết. Em nói thiệt bản thân em là người tham gia rất nhiều diễn đàn, có chỗ em đăng kí nick, có chỗ em đến xem và không dám ý kiến...mỗi anh em chơi một phong cách khác nhau, mang đậm bản chất đam mê của từng cá nhân.
Em là dân không biết gì về kỹ thuật phim ảnh, hay cái gì đó gọi là photoshop...nhưng em thấy hình ảnh của anh em chia sẻ đều rất trung thực (các bác chỉ chỉnh sửa những thứ vặt vỉn như màu sắc, dọn rác trên các bãi cát chẳng hạn....ect)... điều đó ai cũng biết rồi, với lại những hình ảnh ấy không ít thì nhiều cũng đã upload đâu đó rồi cho nên không cần phải khiêm tốn làm gì cho anh em hiểu nhầm.
Người ta nói" nhập gia tùy tục" mà các bác. Hỏng lẽ có người vô nhà mình xưng hùng xưng bá thì mình có vui không. Mà khiêm tốn tí cũng bị cho là "khách sáo". Chuyên môn chính của dân off road này là "off the route" tức là không theo qui luật nào hết thì há chi mấy chuyện con con này hả tất cả anh em.
Em có sai thì xin lỗi tất cả anh em nhé. em chỉ muốn anh em chia sẻ nhiều hình ảnh "ăn chơi" của hội mình cho bà con khắp nơi chiêm ngưỡng thôi...vậy là sướng tới óc rồi....

Hạng B1
6/7/10
79
0
0
Mình là một người Trung lập gửi đến những người bạn vài lời góp ý chân tình,thật lòng nha,đây là sân nhà của các Bạn,dù gì các Bạn cũng Gentlemen tí,anh em dù gì không ít thì nhiều cũng đã từng chung lưng đấu cật với nhau nhiều trận mà ghen ăn tức ở với nhau làm gì...anh em vào nhà của các Bác cũng nhập gia tuỳ tục lắm chứ huống chi chỉ muốn Share cho nhau những hình ảnh đẹp sau mỗi chuyến đi,những con xe độ(ai làm gì hay,đẹp mà kg muốn khoe hả các Bạn...?)để anh em cùng nhau rút tỉa kinh nghiệm cho cái chơi,cách chơi của mình hay hơn tốt hơn...chứ chẳng ai có ý định gì đâu mà các Bạn cứ hay cạnh khoé nhau như thế,nhiều khi nghĩ lại cũng buồn buồn:Gà cùng một MẸ mà cứ đè nhau ra mà đá,có hay hơn nhau thì ra ngoài mà chiến với bọn Tây bọn Tàu kia kìa..???kỳ này bọn này đi Tây đi Tàu chiến với bọn nó đây...lại có gì hay cũng sẽ chia sẽ với anh em đấy thôi...vài dòng chân tình gửi đến những người anh em cùng một Mẹ,hy vọng một ngày các anh em sẽ có cái nhìn khác về nhau.
Tập lội suối

Tập Lái
2/2/07
32
27
18
52
Saigon
www.anhuyco.com
Bác Volcano oi! Bác “chiến” trong nước chán rồi sao, mà qua tận bên Tây & bên Tàu chiến tiếp nữa vậy? Hay là Bác chưa tìm được đối thủ!? Hoặc gỉa như làm đủ cách mà chẳng có ai chịu “chiến” cũng nên. Bác hiếu “chiến” đến thế, thì rõ Bác là “Trung Quốc” chứ không là “Trung lập” rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.