Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
14/5/08
2.536
21.270
113
Lên Lái Thiêu mua, nếu không bán được thì còn có mảnh đất để ở

Hạng B1
12/5/08
90
0
6
40
tphcm
Em thi KHA nang co nhieu thi lam bay nhieu chang dam vay muon va hun hap voi ai . Em so NHAT la viec bat dong y kien. Va neu Ma bi van de gi thi minh chiu CHU ru Hun vo roi lo noi wa noi lai met. Em bi Mot LAN la so roi hihihi. Em mua mieng BINH tan 4x12 o kdc vinh loc . BINH hung Hoa b quan BINH tan gia 490 . Chac chan lam tho Cu duoc may bac thay sao?

Hạng B2
18/2/11
406
4
18
trantunguyen nói:
Em mua mieng BINH tan 4x12 o kdc vinh loc . BINH hung Hoa b quan BINH tan gia 490 . Chac chan lam tho Cu duoc may bac thay sao?
Hiện bây giờ là đất nông nghiệp phải không bạn? Đã tách thửa chưa?

Hạng B1
12/5/08
90
0
6
40
tphcm
Dung roi bac . No la dat lua Nhung tach thua roi. Dang lam so do. Thang nua la ra so. Nhung nam TRONG khu dan Cu hien HUU hay dan Cu moi em quen mat tieu. Nhung em dong phi lam CONG roi . Vai thang nua em lam tho Cu roi Tien em no di. Con neu Ma TRONG thang co Loi cung cho di lay tien VE kiem cai khac .

Hạng B2
18/2/11
406
4
18
trantunguyen nói:
Dung roi bac . No la dat lua Nhung tach thua roi. Dang lam so do. Thang nua la ra so. Nhung nam TRONG khu dan Cu hien HUU hay dan Cu moi em quen mat tieu. Nhung em dong phi lam CONG roi . Vai thang nua em lam tho Cu roi Tien em no di. Con neu Ma TRONG thang co Loi cung cho di lay tien VE kiem cai khac .
Nếu đã tách thửa rồi thì cũng an tâm một phần, nếu nằm trong quy hoạch khu dân cư hiện hữu chỉnh trang (khu dân cư hiện hữu mở rộng) thì chắc chắn lên thổ cư đươc; nếu thuộc quy hoạch khu dân cư xây dựng mới thì nhiều khả năng việc chuyển thổ cư sẽ khó khăn (nguy cơ bị thu hồi để làm dự án)

Hạng D
28/2/05
2.109
485
83
koonjang nói:

Bác có từng nghĩ hay so sánh LT với ven Dĩ An chưa??em vẫn thấy DA ăn đậm và nhanh hơn!

Hạng D
14/5/08
2.536
21.270
113
caubasg nói:
koonjang nói:

Bác có từng nghĩ hay so sánh LT với ven Dĩ An chưa??em vẫn thấy DA ăn đậm và nhanh hơn!
Mình hiểu, nhưng với 300 tr thì có mua nổi ở Dĩ An không ? Ngay cả LT giờ cũng còn khó

Hạng B1
12/5/08
90
0
6
40
tphcm
em thì đang ngại và cũng lo lắng khi đang cầm tờ giấy tay chứ chẳng có gi!!! chừng nào làm sổ xong may ra em ngủ yên giấc !!!

Hạng C
6/12/10
586
15.690
93
trantunguyen nói:
Em thi KHA nang co nhieu thi lam bay nhieu chang dam vay muon va hun hap voi ai . Em so NHAT la viec bat dong y kien. Va neu Ma bi van de gi thi minh chiu CHU ru Hun vo roi lo noi wa noi lai met. Em bi Mot LAN la so roi hihihi. Em mua mieng BINH tan 4x12 o kdc vinh loc . BINH hung Hoa b quan BINH tan gia 490 . Chac chan lam tho Cu duoc may bac thay sao?

khu nào vậy bác sát KCN vỉnh lộc b ko ! e củng có miếng trên đó cách hương lộ 80 1 xẹt .4x12 hẻm chắc là lớn hoặc thông ....

Status
Không mở trả lời sau này.