Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
12/5/08
90
0
6
39
tphcm
em định có tý tiền chừng 300t đến 400t mua miếng đất nhỏ ở bình chánh !!! em nghe nói là sắp lên quận nên khả năng sinh lời cũng ok!!! em đang kiếm nhưng thật chât là chưa có kinh nghiệm gì!! tháng trước nhờ trời thương cũng kiếm được tý khi mua bán miếng đất ở bình tân!!! nhưng thấy toàn giao cho cò lắm không nên thấy sao sao đó!! nên tập tành tự bơi qua bình chánh xem sao??? mong các đại thụ bds đừng chém em nha!!! em chia sẽ thật tình không chém gió nhé hihih!!

Hạng B2
6/4/09
372
53
28
nbt74 nói:
thời buổi này mà tập buôn BĐS thì học phí cao lắm đó bác
Cao là bao nhiêu vậy bác, cho E cái giá học phí?

Hạng B1
12/5/08
90
0
6
39
tphcm
hihih đành phải chịu vậy !!! có gan làm giàu!!! cùng lắm thì lại hai bàn tay trắng có sao đâu!!! nếu không thử cứ nhìn các bác nói về đất đai mà em thấy mình chẳng đáng lót dép mà ngồi nghe nữa hihih!!! em có nghe câu này <thử thì chưa chắc thành công nhưng không thử thì chắc chắn là không thành công rồi> hehe!!!

Hạng C
6/1/11
920
9
18
Mình có vốn ít, lại chưa có nhiều kinh nghiệm thì đừng ham lời nhiều bác ạ. Có nhiêu chơi nhiêu, đừng có ham mà đi vay mượn thì khổ. Cố gắng tìm cái nào có pháp lý rõ ràng, tìm hiểu quy hoạch cho thật kỹ là chế rủi ro ở mức thấp nhất là được. Xui lắm thì mình huề vốn chứ không lỗ đâu. Thị trường BDS còn nhiều cơ hội cho tất cả mọi người mà bác.

Chúc bác thành công!

Tập Lái
16/3/11
21
0
1
39
sì gòon
pác ạ...tầm giá đó thì mua đất thì hơi xa đó pác...nếu không thì cũng có vấn đề...pác ráng thêm vài trăm nữa mua dự án cho an toàn pác ạ.chúc pác thành công.

Hạng B2
2/11/10
205
1
18
39
Vấn đề 300-400tr không phải là nhiều nếu đầu tư thời điểm này và rất khó tìm được sản phẩm tầm giá đó . sao không thử tìm thêm vài chiến hữu có cùng chí hướng cùng nhau mà làm , sẽ dễ dàng hơn nếu "3 cây chụm lại"

Hạng C
6/12/10
586
15.638
93
roy_dip nói:
Vấn đề 300-400tr không phải là nhiều nếu đầu tư thời điểm này và rất khó tìm được sản phẩm tầm giá đó . sao không thử tìm thêm vài chiến hữu có cùng chí hướng cùng nhau mà làm , sẽ dễ dàng hơn nếu "3 cây chụm lại"
KHU LONG HẬU ko bít 500 có bon chen vào được ko :D.
100m2 x5 :D

Tập Lái
2/11/10
45
0
0
113
Bác này giống em, em oánh CK 3-4 năm nay, 1-2 năm nay chán quá khó kiếm ăn, giờ cũng muốn nhín chút vốn cỡ 5-600tr ra để buôn đất và cũng có KH mua nhà nát sửa sang rồi bán lại :(

Hạng B2
16/12/09
481
4
18
behieu nói:
roy_dip nói:
KHU LONG HẬU ko bít 500 có bon chen vào được ko :D.
100m2 x5 :D
Khu Long Hậu thì 500 bác có thể bon chen nền nhà phố được đấy bác, tuy nhiên xem kỹ vấn đề pháp lý và cơ sở hạ tầng nhé bác.

klvn nói:
Bác này giống em, em oánh CK 3-4 năm nay, 1-2 năm nay chán quá khó kiếm ăn, giờ cũng muốn nhín chút vốn cỡ 5-600tr ra để buôn đất và cũng có KH mua nhà nát sửa sang rồi bán lại :(

HI hi , bác và bác chủ thớt hợp lại với nhau làm 1 miếng được rồi đấy. Sao 2 bác ko hợp tác với nhau thử xem ^^

Status
Không mở trả lời sau này.