Hạng B2
6/1/16
157
53
28
Nóng tính thì không nên ôm vô lăng, hại mình hại người, ai cầm lái cũng giống bác tài này chắc mỗi ngày có 1 triệu tai nạn giao thông. Cố gắng kiềm chế để yên bình, 1 nhịn 9 lành.

• Like
Reactions: minhchanheiu
Hạng D
6/5/04
2.796
1.895
113
Vietnam
CSGT dựa theo video này túm cổ tay lái ô tô được rồi. Xe máy nó lỗi tạt đầu gây nguy hiểm, như oto quyền gì chạy ép xe máy và rượt đuổi kiểu đó.

Hạng B2
2/5/16
281
340
63
TPHCM
dangkhoastudio.com
post bài này xong là chủ thớt dc CSGT hỏi thăm rồi !
CHia buồn cùng sự stress của tài xế. Lái xe như vầy,gặp lũ đầu bò 2B chay thế này hàng ngày .
Nhưng phải cần cái đầu lạnh thôi.Nó chết, hay liên luỵ người đi đường chết.
Mình mất vài triệu đến chục triệu,hay là bảo hiểm cho xe, tính ra nhẹ hon rất nhiều với việc phải đi tù, có khi là cả đời hối hận vì gây ra chết người đấy.Chuyện ko đáng.
Còn vài chục triệu,thì 1 tháng đến 2,3 tháng là kiếm lại dc rồi. Đặt lên bàn cân,suy nghĩ lại.Thấy sao bác tài xế ? Còn muốn nóng nữa hay ko ?

Hạng D
17/12/11
1.240
1.564
133
Phải có những người như bác chủ 4 bánh vầy ý thức xe máy mới đàng hoàng hơn
ai cũng kêu nhãy xuống xin lỗi thì trên 1 truc đường đi chắc nhận dc cã chục cái xin lỗi

mặc dù 4b chạy cũng nhanh qua các ngã tư . Mong bác chủ hạy chậm mấy đoan ngã tư đó rồi rươt tiếp là ok hehe

Hạng B2
6/1/16
157
53
28
Bây giờ ra đường trẻ trâu đông như quân nguyên, nhịn 1 chút cho lành, còn hơn tù tội thiệt hại còn nhiều hơn.

Hạng B2
9/4/15
216
203
43
Đúng là xe máy có lỗi, nhưng lái ô tô có hành động như vậy là không phù hợp với hoàn cảnh và điều kiện thực tế. Nếu vụ TNGT cuối clip dẫn đến thương vong thì chắc chắn 1 điều anh lái oto này không tránh khỏi trách nhiệm liên đới.

Tập Lái
16/5/18
38
27
18
31
Trong xe bày cả tượng phật mà tâm thì ma giáo quá. Đăng lên để chỉ trích thằng lái xe máy nhưng không xem lại chính mình. Quá ngu suẩn, nếu như 2 xe kia tai nạn có người chết thì ai là kẻ gây ra vậy?