Hạng C
20/8/14
677
698
93
Ủng hộ? mạng người đó a, trên xe máy đó còn vợ con, a chạy oto ép người ta liên tục, không thấy quá đáng sao? Nếu như a vượt lên nói 1 tiếng mà họ chịu dừng lại để giải quyết thì ok. Còn đằng này họ đã ko muốn (hoặc sợ) giải quyết thì thôi. A liên tục truy đuổi, ép người khác gây tai nạn. Vụ này mà có đưa ra tòa thì mình ủng hộ xử a lái oto như 1 phần nguyên nhân gây ra tai nạn.
Ha ha

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Ông lái oto có ý thức tham gia giao thông, ông ấy giống như Lục Vân Tiên thời xưa ra tay nghĩa hiệp trước cái xấu, mọi người nên ủng hộ hành động ấy ạh!
Dĩ nhiên mình ủng hộ. Mình đệt con cụ mấy thằng chạy ba trợn như cái loại không đội mũ bh như vầy. Nhưng nếu hô hào cho bác ô tô, thì e rằng lại hại bác. Vì luật họ trọng chứng chứ không trọng cung. Cái khó nằm ở chỗ đó. Thằng wave tầu nó ít tội hơn cụ ranger. Mình như cụ , mình rình rình cho nó ít đòn gánh vào ống đồng. Cho con cẩu ngồi sau mớ bạt tai ăn lễ. Nhưng tất cả đừng xuất hiện trước ...camera là được.

Tập Lái
17/12/17
2
0
1
29
Cả 2 đều sai. Xe máy vượt đèn đỏ cúp đầu ô tô. Ô tô thì tánh nóng nên hơn thua. Tài xế mà tánh nóng quá cũng ko hay. Cơ mà nếu tài ô tô không xử lí kịp mà là cont tải nặng thì a xe máy xong rồi.

Hạng C
5/10/15
923
1.041
93
39
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Đường này khúc trại phong Bến Sắn vận tốc cho phép 60 thôi ah mà nhiều công nhân ra vào lắm rất hay xảy ra tai nạn, bác chạy xe oto như vậy là rất nguy hiểm, khu vực này nhiều công nhân ko chịu đi theo con lươn một đoạn rồi quay đầu mà cứ chạy ng chiều một đoạn mà chạy sát con lươn mới đau, gần như dịp lễ nào xong đường cũng thêm vài vạch sơn trắng, bác chủ xe oto chạy như vậy rất nguy hiểm, với tốc độ như thế thì nếu sơ xuất thì sẽ có ng mất mạng như chơi

• Like
Reactions: super7series
Hạng B2
1/8/12
109
0
18
Tp. Hồ Chí Minh
Thật sự mà nói thằng lái ô tô quá ngu và quá nguy hiểm.Ngay ngã 4 lúc nó va chạm nó đã ko làm chủ tình huống, và sau đó nó cố tình ăn thua đủ, nếu hậu quả thảm khốc thì nó là thằng lãnh hậu quả.

Hạng B2
12/11/13
339
283
63
Chửi thì os chửi là giỏi.

Khi luật pháp ko rõ ràng, ko đảm bảo công bằng thì người dân phải tự đảm bảo quyền lợi cho mình. Khi xảy ra chuyện thì bị chửi là ngu.
Éo hiểu xh này ntn nữa

• Like
Reactions: GiaoCR