Hạng D
16/10/15
1.912
3.225
113
47
Khu Long Hải chụp hình sống ảo thì vô Resort nào dc bác ? Oceanami hay Lan Rừng dc ko ? Cuối tuần em có việc về Lagi tính ghé qua cafe sống ảo tí rồi đi ;)
Oceanami nhà ống và villa kiểu hộp không à, kiến trúc kiểu cách hơn tí thì Lan Rừng, An Hòa hay Oasic cũng đc. Còn chịu khó bác leo lên đỉnh núi Minh Đạm gần đó chụp thì bao la đẹp. Ngang sườn núi có 1 thiền viện rất quy mô
Còn không ra gần khu Dinh Cô
Tất tần tật về con đường ven biển ở Bà Rịa Vũng Tàu và các bãi tắm, resort ở đây

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: vsipdung and zorojp
Hạng D
17/8/09
3.328
29.424
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Oceanami nhà ống và villa kiểu hộp không à, kiến trúc kiểu cách hơn tí thì Lan Rừng, An Hòa hay Oasic cũng đc. Còn chịu khó bác leo lên đỉnh núi Minh Đạm gần đó chụp thì bao la đẹp. Ngang sườn núi có 1 thiền viện rất quy mô
View attachment 2427831
Ở khu Carmeliana thì ăn uống đâu hợp lý a. Trên núi Minh Đạm có cho tham quan ko ạ.

Hạng D
14/11/10
3.027
4.457
113
HCM
View attachment 2427831
Tks bác, vậy em ghé Lan Rừng cafe rồi qua Minh Đạm luôn.

Hạng D
16/10/15
1.912
3.225
113
47
Ở khu Carmeliana thì ăn uống đâu hợp lý a. Trên núi Minh Đạm có cho tham quan ko ạ.
Camerlina thì gần ngã tư chợ Hồ Tràm, ra đó ăn cũng được. Khu Hồ Tràm gần đó có quán Cây Dương ăn đc nha bác
Quán Cây Dương
Đường Ven Biển, Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa - Vũng Tàu
093 772 27 72
Còn trên núi Minh Đạm, gần cổng vào cũng có quá ăn, lên núi có nhiều khỉ ở ngay bãi đỗ xe và đi bộ khoảng hơn 500m lên đỉnh núi

• Like
Reactions: phatbinhduong
Hạng D
14/11/10
3.027
4.457
113
HCM
Camerlina thì gần ngã tư chợ Hồ Tràm, ra đó ăn cũng được. Khu Hồ Tràm gần đó có quán Cây Dương ăn đc nha bác
Quán Cây Dương
093 772 27 72
Còn trên núi Minh Đạm, gần cổng vào cũng có quá ăn, lên núi có nhiều khỉ ở ngay bãi đỗ xe và đi bộ khoảng hơn 500m lên đỉnh núi
Phí vô Lan Rừng chỉ tắm hồ bơi và chơi trong ngày về giá sao bác ?

• Like
Reactions: thaytulangman
Hạng D
17/8/09
3.328
29.424
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Quán Cây Dương
093 772 27 72
Cám ơn a. Ngoài Cây Dương có quán nào khác không a? Ở mấy ngày. Ko lẽ ngày nào cũng mò ra đó ăn.

Hạng C
28/4/10
580
702
113
Sài Gòn
ngã 4 Hồ Tràm đi ngược vô thị trấn Phước Bửu chừng 2 cây số có quán BBQ Hồ Tràm nhưng ghé cũng lâu quá rồi, không biết giờ còn mở?

• Like
Reactions: Viethung12776
Cám ơn a. Ngoài Cây Dương có quán nào khác không a? Ở mấy ngày. Ko lẽ ngày nào cũng mò ra đó ăn.

Gần đó có nhiều quán ở khu ngã tư chợ Hồ Tràm mà bác, quán Cây Dương em thấy đổi món menu cũng ổn, chịu khó chạy vô khu trung tâm đông dân thì nhiều quán hơn.