Phí vô Lan Rừng chỉ tắm hồ bơi và chơi trong ngày về giá sao bác ?

Vô Lan Rừng cafe có view sát bờ biển như Vũng Tàu ko lão?

Suối nước nóng Bình Châu dịp rồi mình đi thấy đầu tư khang trang vệ sinh. Khu ngâm chân công cộng cũng ok, nền có lát sỏi matxa chân.
Cảnh quan do mới trồng nên đường đi hơi thiếu cây xanh lớn tạo bóng mát.
Nên đi trong ngày chứ ở lại đó vắng teo, tối nghe chim kêu vượn hú cá sấu tru đúng là buồn má ơi luôn. :)

Camerlina thì gần ngã tư chợ Hồ Tràm, ra đó ăn cũng được. Khu Hồ Tràm gần đó có quán Cây Dương ăn đc nha bác
Quán Cây Dương
Đường Ven Biển, Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa - Vũng Tàu
093 772 27 72
Còn trên núi Minh Đạm, gần cổng vào cũng có quá ăn, lên núi có nhiều khỉ ở ngay bãi đỗ xe và đi bộ khoảng hơn 500m lên đỉnh núi

Lên núi Minh Đạm có nhiều điểm tham quan cây cảnh & thú nuôi phù hợp cho trẻ em ko bác?
Em nghe nói có quán gà nướng ngon, sáng ra đây đi một vòng tham quan, ăn trưa rồi 14h ra biển nhận phòng cũng hợp lý.

Hạng D
16/10/15
1.912
3.225
113
47
Lên núi Minh Đạm có nhiều điểm tham quan cây cảnh & thú nuôi phù hợp cho trẻ em ko bác?
Em nghe nói có quán gà nướng ngon, sáng ra đây đi một vòng tham quan, ăn trưa rồi 14h ra biển nhận phòng cũng hợp lý.
Cạnh đường rẽ lên khu di tích có 3 Quán như thế này. Thấy nhiều xe ô tô vào, mình ăn ở quán trong cùng đồ ăn cũng được, sạch sẽ có cả võng để nằm. Đường vào đá lổn nhổn tầm 100m, không biết bây giờ có khá hơn chưa
Tất tần tật về con đường ven biển ở Bà Rịa Vũng Tàu và các bãi tắm, resort ở đây

Hạng D
14/11/10
3.027
4.457
113
HCM
Vô Lan Rừng cafe có view sát bờ biển như Vũng Tàu ko lão?

Suối nước nóng Bình Châu dịp rồi mình đi thấy đầu tư khang trang vệ sinh. Khu ngâm chân công cộng cũng ok, nền có lát sỏi matxa chân.
Cảnh quan do mới trồng nên đường đi hơi thiếu cây xanh lớn tạo bóng mát.
Nên đi trong ngày chứ ở lại đó vắng teo, tối nghe chim kêu vượn hú cá sấu tru đúng là buồn má ơi luôn. :)
Mình ghé Oceanami chụp choẹt này nọ xong hết giờ nên ko ghé Lan Rừng

Tất tần tật về con đường ven biển ở Bà Rịa Vũng Tàu và các bãi tắm, resort ở đây

• Like
Reactions: Viethung12776
Hạng B2
16/9/19
109
41
28
37
Em mê nhất đường ven biển Vũng Tàu, chứ còn để mà tắm biển ở VT thì ko khoái vì nước đục