Hạng D
16/10/15
1.908
3.213
113
47
Dịch covid19 làm gián đoạn thông tin về con đường ven biển. Có các bác nào đi cập nhật giúp ae mấy thông tin:
1. Bãi tắm Ơi Ơi Beach có phục vụ khách đi về trong ngày không? (Bãi này thay thế ngay vị trí Bãi tắm Bốn Mùa rất OK ngày trước. Mà theo thông tin thì không giờ chỉ phục vụ khách lưu trú của Seava
2. Mấy khu Wonderland của Novaland đã mở cửa chưa? có gì chơi và tắm trong đó không?
3. Có khu nào thích hợp cho đi vào tắm + ăn uống và về trong ngày? (Vd: Quán Cây Dương ở Hồ Tràm)
Tks

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
28/4/10
579
702
113
Sài Gòn
Dịch covid19 làm gián đọa thông tin về con đường ven biển. Có các bác nào đi cập nhật giúp ae mấy thông tin:
1. Bãi tắm Ơi Ơi Beach có phục vụ khách đi về trong ngày không? (Bãi này thay thế ngay vị trí Bãi tắm Bốn Mùa rất OK ngày trước. Mà theo thông tin thì không giờ chỉ phục vụ khách lưu trú của Seava
2. Mấy khu Wonderland của Novaland đã mở cửa chưa? có gì chơi và tắm trong đó không?
3. Có khu nào thích hợp cho đi vào tắm + ăn uống và về trong ngày? (Vd: Quán Cây Dương ở Hồ Tràm)
Tks
1. Bãi tắm Ơi Ơi (trước là Bốn Mùa) đã đóng cửa dẹp tiệm bán lại cho Nova lâu rồi nhé. Giờ tất cả các nhà nghỉ Bungalow với Phú Gia này nọ đều đã bị tháo dỡ sạch sẽ, bên trong đang đào xới lung tung để chuẩn bị xây resort bán như bao dự án dọc bãi biển Hồ Tràm Hồ Cóc.
2. Wonderland vẫn chưa mở; Tropicana World thì đã kinh doanh bán vé rồi nhưng ý kiến chung là chán òm chả đáng vào làm gì.
3. Có lẽ Cây Dương là lựa chọn số 1 vào lúc này; chỗ phố đi bộ Hồ Tràm thì quá xô bồ và biển rất dơ do có nhiều ghe cá cập bờ. Hoặc có thể đi quá Grand Hồ Tràm sẽ có bãi tắm công cộng gần Hương Phong Hồ Cóc nhưng bên ngoài nhìn vào thấy khá nắng do chưa có nhiều cây xanh bóng mát

Hạng C
5/7/15
738
4.123
93
vậy thì qua long cung nha bác. mà bác xem thả cái nik voz của mình ra nha. bãi biển sạch, đồ ăn cũng ok. chiều về chạy vô vũng tàu ăn rồi về.
éo nhoen, ai biểu cmt bậy bạ chi bị K.I.A phải rồi :D :D

Hạng B2
25/12/08
412
1.410
93
vậy thì qua long cung nha bác. mà bác xem thả cái nik voz của mình ra nha. bãi biển sạch, đồ ăn cũng ok. chiều về chạy vô vũng tàu ăn rồi về.
Em nghe nói Long Cung thu phí theo xe, chứ không phải theo đầu người hả bác. Bác cho em xin ít review bãi tắm này với

Hạng B2
13/12/06
238
1.174
93
Các bác cho hỏi Oceanami có nhận khách vãng lai trong ngày không nhỉ