Hạng B2
17/9/14
337
168
43
37
Em nghe nói Long Cung thu phí theo xe, chứ không phải theo đầu người hả bác. Bác cho em xin ít review bãi tắm này với
Theo xe đó bác, 7 chổ vs 5 chổ khác nhau, 1 xe mấy trăm á, lâu quá ko nhớ bác ơi, bãi tắm này đánh giá mình là sạch, đồ ăn cũng ok,
Gần đó có condotel hoặc villa tiện cho ở lại cũng ok.

• Like
Reactions: thachit
Hạng B2
25/12/08
412
1.410
93
Theo xe đó bác, 7 chổ vs 5 chổ khác nhau, 1 xe mấy trăm á, lâu quá ko nhớ bác ơi, bãi tắm này đánh giá mình là sạch, đồ ăn cũng ok,
Gần đó có condotel hoặc villa tiện cho ở lại cũng ok.
vậy thì đắt quá bác nhỉ, như em đi có 2 lớn, một nhỏ mà tính như 7 người, vì xe em 7 chỗ :(

• Wow
Reactions: Viethung12776
Hạng B2
17/9/14
337
168
43
37
vậy thì đắt quá bác nhỉ, như em đi có 2 lớn, một nhỏ mà tính như 7 người, vì xe em 7 chỗ :(
Bác thử nói với họ xem, là đi có 3 người ah, với lại lâu rồi cũng ko nhớ.

Hạng B2
17/9/14
337
168
43
37
nhà mình mới đi lan rừng về cuối tuần vừa rồi (12,13/11). ở ok thích, mình ở condo view biển, đồ ăn ngon,
tối tính ăn tại nhà hàng mà thôi đi ra ngoài ăn.
quán tuấn kiệt các bác chỉ. bill hết 4tr gồm
- 2 dĩa gỏi cá trích ( thua gỏi quê mình ở tam kỳ quảng nam)
- 1 cơm chiên hải sản ( không ok lắm, ko thấy hs đâu)
- 2 dĩa mực hấp ( không ngon, nhà mình lại thích ăn mực, ko có bán mực kg hấp con)
- ốc hương xào bơ tỏi cũng ok, ốc ko ngon lắm
- 1 nồi lẩu cá lăng ( do ba mình thích) cũng ok chứ ko ngon
- 6 con ghẹ to bự ngon. ở sg chắc kiếm khó, ngay cả giang ghẹ cũng ko có. thấy món này là ngon nhất, ăn 1 con là no luôn.
- Trưa về thì ghé ăn hào các bác chỉ, hào gì quên tên rồi, thấy món nướng mở hành là ngon. mà chỉ có hào thì ko thích lắm. lên xíu nhiều quán thấy có bạch tuộc nướng, cháo hào ok hơn,

• Like
Reactions: Viethung12776
Hạng B2
3/4/17
455
544
93
33
Dạ đi Vũng Tàu gia đình 6 phòng, thuê villa khu Long Cung hợp lý không nhỉ? Mua đồ ăn về nướng, bước vài bước ra bãi biển luôn.