6/8/21
42
9
8
25
Em chia sẻ thêm về khu Gió Biển. Khu này nằm gần Sanctuary, nghe đâu người chủ lúc đó, năm 2015 là 1 oser bên hội BMW. Khu này khá đông khách vì thức ăn ngon, đối tượng nào vào chơi cũng đc. Hệ thống nhà nghỉ thì giá từ 800k trở lên, phòng sạch sẽ, biệt lập. Cùng có cả 1 nhà gỗ cho ở tập thể. Đặc biệt là không tăng giá phòng ngày Lễ Tết. Bãi tắm và khu ăn uống ngoài trời khá rộng, nhiều người có thể mang loa vào ăn nhậu, ca hát. Có 2 chỗ chưa được sạch là hồ bơi và nhà vệ sinh.
Thời gian đầu, em toàn đi Gió Biển vì đồ ăn cũng được, giá cả phải chăng (nếu không thích thì đi theo bờ biển 500m lên chợ hải sản gần đó mua), nhân viên và quản lý cũng dễ chịu
Tuy nhiên, sau này nghe nói đổi chủ nên khu này đập ra xây dựng dở dang, 1 cổng không đón khách nên em đi 2 làn nữa rồi thôi

Xuống đây chủ yếu em tắm chơi đến chiều. 17h đạp về Vũng Tàu ăn uống rồi 9h về lại SG
em note lại để đi

• Like
Reactions: Viethung12776
Hạng D
26/1/11
1.159
1.212
113
đường trên đồi ngoài vũng tàu tên trần phú....mé sát biển bải dâu bãi trước mặc dầu đất nhà có sổ đỏ, hồng nhưng nghe nói vũng tàu giờ ko cho xây mới hã các cụ?

• Wow
Reactions: Viethung12776
Tập Lái
12/8/21
21
3
3
34
đường trên đồi ngoài vũng tàu tên trần phú....mé sát biển bải dâu bãi trước mặc dầu đất nhà có sổ đỏ, hồng nhưng nghe nói vũng tàu giờ ko cho xây mới hã các cụ?
Vụ này em mới nghe luôn