Hạng F
28/8/19
6.691
11.374
113
Palm Beach, Florida, US
Nhưng cái này là nhận xét thật cá nhân này! Nhìn hình cầm lái ở 3h15' đoán chắc Chị chủ cầm lái 2 tay... Là Người cẩn thận chậm chắc, lái không lụa nhưng đúng Luật. Dám ôm xe đi xuyên tỉnh là Người thích trải nghiệm, cá tính quyết đoán chịu chơi, tài chính vừa đủ. Ôm 2 con nhỏ đi cùng không có tài phụ khả năng Single Mom hoặc sẽ là vậy cao. Đi xa trang bị đầy đủ cho bọn nhỏ là Người chu đáo....Nói chung là nếu tui mà rãnh rỗi là đăng ký làm ...tài chính cho chuyến sau liền, chỉ cần đóng dùm vé phạt quá tốc độ đảm bảo rút ngắn 1/3 time chuyên chở.

Mgz confirmed
Hạng D
30/8/07
1.074
168
78
phụ nữ quê choa nổi tiếng mạnh mẽ mà, về quê em (38) em thấy các mợ lái xe tải, công nông ầm ầm :)

Chả bù em nhát quá , xa nhất lái mới đi Đà Lạt mà 2 tài 2 thanh niên mà cũng thấy mệt nữa là :)

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
9-jpg.2270640

1 mình và 2 con nhỏ xíu. Sao có tấm hình này đẹp vậy nhỉ.
Có em gái đi cùng mà. Trên xe có 4 người, 2 người lớn và 2 baby. Mình chỉ nể là trông được hai đứa, trong đó có một bé mới mọc mấy cái răng, chắc loanh quanh 1 tuổi thôi. Chứ chạy đâu nghỉ đó thì chỉ cần chút may mắn là ok. Ngoài lề chút thấy hai bé trong mắt không happy lắm, không biết là mệt hay vì lý do gì, độ tuổi này rất là nhạy cảm.

Hạng D
22/1/19
4.057
6.696
113
Có em gái đi cùng mà. Trên xe có 4 người, 2 người lớn và 2 baby. Mình chỉ nể là trông được hai đứa, trong đó có một bé mới mọc mấy cái răng, chắc loanh quanh 1 tuổi thôi. Chứ chạy đâu nghỉ đó thì chỉ cần chút may mắn là ok. Ngoài lề chút thấy hai bé trong mắt không happy lắm, không biết là mệt hay vì lý do gì, độ tuổi này rất là nhạy cảm.
Em nghĩ có thể do bác hơi để ý thôi. Trẻ con thì tụi nó hồn nhiên, không phải chiều lòng ai. Có thể chuyến đi này được thực hiện vì sở thích của 2 bà mẹ chứ chưa chắc tụi nó đã thích.

• Like
Reactions: PMH82
Tập Lái
14/1/20
24
18
3
Nếu được mod nói giùm chị chủ xe cho vài nhận xét về Vinfast Fadil sau khi đã hoàn tất chuyến đi. Tôi dự định mua xe này. Cám ơn
Có link fb cá nhân cuối bài đó bác, trên fb cá nhân bạn này chia sẻ chi tiết hơn nhiều.