Hạng C
23/5/15
516
285
63
43
Hihi đi thì đúng là vì đam mê của người lớn ạ! Trẻ con là đu theo nhưng vẫn đảm bảo ăn uống vui chơi đầy đủ ạ! Con em mẹ đâu thì con đó thôi ạ! Ví cơ bản có khúc 2 sự kiện lớn của gia đình các bác ạ hihi. Cảm ơn các bác đã góp ý :)
Đề nghị os cấp member decal đặc biệt, ra đường mình dễ nhận ra Nhâm ms!

• Love
Reactions: Thanh Van
Hạng F
28/8/19
6.626
11.288
113
Palm Beach, Florida, US
Tập trung đánh giá xe giúp chủ thớt đi mọi ng ơi
Có ai để ý cái xe đâu mà đánh w giá...hic..nhưng bất chấp nó thế nào nghe news nói...chỉ sau 2 ngày bài đc post trên OS doanh số Vinfast tăng thấy rõ và 1 số lượng tương tự xe cũ hãng khác tung ra thị trường do có nhiều anh đổi qua Vinfast để gia nhập Group và Tui...cũng đang tính vậy!

Hạng B2
6/2/17
398
1.458
113
Đường xá giờ đẹp nên chạy bình thường. Chạy ngày nghỉ đêm nên cũng khoẻ,đợt minh đi xv 2 lần ,mang theo cả 2 lốp dự phòng mà ko xài tới luôn.Do đi khap Tay Bắc,Đông Bắc đường xâu nên mới sợ thế.
À thêm kinh nghiệm về xếp lịch dừng cho các bác xv lần đau là chạy từ Nam ra Bắc thì nên chạy thẳng 1 mạch ra phía Bắc ,ít nghỉ dọc đường ở miên Trung để có thời gian khám phá miền Bắc nhiều hơn.Mấy tỉnh miền trung mai mốt đi kham pha chang 1/3 ,1/2 Viet sau cũng được. Chứ lần 1 e vua đi vừa dừng miên trung hơi nhiều nên ra den miền bắc tháy hết tg nghỉ phép nên chơi ko duoc bao lau.

Hạng C
3/12/19
723
1.867
93
Đồng nai
Phải công nhận Em có sức khỏe tốt, lái xe có trẻ con ( còn khá bé) thực sự rất mệt mỏi, ăn , ị, ngủ, dở chứng cũng đều phải kiếm chỗ dừng xe, chưa kể trường hợp bệnh tật giữa đường. Anh chưa đi xa quá 600km nhưng nghĩ cảnh trên xe 2 đứa nhỏ là bỏ cuộc luôn rồi ^^. Phải ngả mũ thán phục 2 chị em , phải chu đáo, giỏi giang lắm mới làm được :D.

Hạng B2
18/7/04
363
246
43
53
saigon
vote em đi như này mới enjoy sẵn cho đánh giá fadil luôn em nhé ể ae nào muốn cưới e nó có them thông tin

Hạng B2
4/5/06
401
2.799
93
Thấy nhiều anh hay nói là đi xa thấy quán nào xe tải hay ăn thì nên ghé ăn.
Mình thì thấy đó toàn là mấy quán dơ và dở không hà, đi gia đình chui vô mấy quán đó chi trời?
Trong cty có 2 ông kia bữa rủ đi Biên Hòa chơi, ông lớn về kể lại là ông trẻ cũng tư vấn ghé quán xe tải ăn, vào ăn xong muốn chửi vì nó tệ quá.

• Like
Reactions: boymi and Kunsg2017
Hạng B2
6/2/17
398
1.458
113
Thấy nhiều anh hay nói là đi xa thấy quán nào xe tải hay ăn thì nên ghé ăn.
Mình thì thấy đó toàn là mấy quán dơ và dở không hà, đi gia đình chui vô mấy quán đó chi trời?
Trong cty có 2 ông kia bữa rủ đi Biên Hòa chơi, ông lớn về kể lại là ông trẻ cũng tư vấn ghé quán xe tải ăn, vào ăn xong muốn chửi vì nó tệ quá.
Chắc dược cái rẻ ko bị chém thôi lam sao ngon duoc, chứ e di xv thôi cứ tìm đúng mấy dịa điểm a e os shared nên ăn cũng ok.

• Like
Reactions: machchua
Hạng B2
1/8/20
108
80
1
42
Chính xác luôn! Chủ xe chả cần giao lái, nội quản 2 thg ku siêu quậy kia là đủ mệt phờ râu, tối về ngủ từ đầu hôm đến cuối sáng làm ăn gì đc nữa. Cũng cái tật mê gái nhg gặp quả này hơi...đắng!
Cái này người ta gọi là mua 1 tặng 2 đó bác

• Like
Reactions: machchua