Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Riêng xe Nhật Hàn mà đi sửa thì cứ vào chính hãng mà làm. Đồ thay rẻ như cho ra ngoài làm gì.

Hạng F
29/10/16
11.581
22.213
113
Pháp
Riêng xe Nhật Hàn mà đi sửa thì cứ vào chính hãng mà làm. Đồ thay rẻ như cho ra ngoài làm gì.
Vậy xe chục tỉ độ phim màu khác với xe kính màu .. vậy theo bác nên lấy chính hãng hay vể độ phim dán ?
Em có xem các xe hơi cao cấp ...ở VN thì có kính màu mặc định, còn xe VN mình thì cứ dán với dán.
Còn tay lái không đều số vòng thì em viết rồi. tuỳ các bác suy luận và check trên garage.
Do đó em không thích độ xe.... trừ xe quá date :):):) tha hồ quậy ....

Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Vậy xe chục tỉ độ phim màu khác với xe kính màu .. vậy theo bác nên lấy chính hãng hay vể độ phim dán ?
Em có xem các xe hơi cao cấp ...ở VN thì có kính màu mặc định, còn xe VN mình thì cứ dán với dán.
Còn tay lái không đều số vòng thì em viết rồi. tuỳ các bác suy luận và check trên garage.
Đang nói vấn đề sửa xe thay đò thì vào hãng mà làm, đồ nó rẻ như bèo. Độ xe nó 1 phạm trù khác mà.

• Like
Reactions: target_locked
Hạng B2
6/8/14
183
189
43
35
go vap
Phải đăng nhập để chửi ông gara nào tào lao, một là thước lái, lốp vỏ của bác đang có vấn đề, hai là thợ cân chỉnh lái, độ chụm chưa chuẩn.

• Like
Reactions: dragonhair
Hạng F
29/10/16
11.581
22.213
113
Pháp
Quang trong là để tay lái thẳng trên cao tốc chừng 80, thả tay nhẹ xem nó có đi thẳng hay không, nó mà giận không thèm đi thẳng :):):):) thỉ mới chỉnh và kiểm tra ....

• Like
Hạng D
9/1/16
1.665
3.231
123
48
Sài Gòn
Không để ý luôn vụ này luôn, mà đâu có lệch đến nỗi tới 0,5 vòng. Nếu lệch kiểu đó thì không lẽ mỗi lần quẹo mỗi bên lại canh lái khác nhau sao? Mình cũng không phải dân cơ khí, nhưng bác chủ cứ đem cái xe đi kiếm chỗ nào có máy Hunter, bỏ xe lên canh thì nó tự báo là lỗi ở bộ phận nào ngay. Như có anh đã nói ở trên, có khi do thợ lắp bộ phận nào đó ở thước lái, rồi lái luôn cái vô lăng theo hướng đó không chừng.
Xe bác mà cho người khác mượn, có khi người kia lại ăn cám luôn do không quen xe, kkk.

• Like
Hạng B1
17/6/20
59
1.002
83
Em hay ngồi trên xe dân thợ lái, đặt biệt là xe buýt với xe khách, nhiều khi tay lái lệch cả cả nữa vòng thì xe mới chạy thẳng :)

Hạng D
25/10/20
1.545
14.804
98
56
Hỡi Osin
Nhà ngươi hãy cho ta bít
Biểu tượng- ký hiệu nào
Trên kính lái
Là kính đó
Đã có tác dụng chống tia UV
Để ta ngâm cú
Gỡ phim dán kính lái 3M
Xe ta là
CRV đời 2015

• Like
Reactions: Osin