Hạng B2
6/3/17
411
250
68
43
Đứng giá là tầm bao nhiêu bác. Tình hình bây giờ thì bds nó trầm xuống rồi, chỗ nào cũng thế. Với tình hình như vầy chỗ nào hiện hữu dân cư, có dân số tăng ( dân nhập cư đến sống được), hạ tầng được cải thiện thì chỗ đó là nơi trú ẩn tốt và tăng trưởng bền vững.
Cá nhân em vẫn đánh giá cao NT khu vực gần KCN vì số nhà xưởng đc xây thêm nhiều, dân nhập cư về sống đc và một số hạ tầng sắp có khả năng kết nối.
Bác bán bên Megacity2 chưa? Nghe nói cuối tháng 11 triển khai 25c, nghe sale KO nói ahihi

Hạng B2
28/4/19
395
813
121
33
Bác bán bên Megacity2 chưa? Nghe nói cuối tháng 11 triển khai 25c, nghe sale KO nói ahihi
Sale nó nói thế thôi, nhưng chắc lâu à. KO nó còn mớ lùm xùm ở Bình Dương kìa bác. Haiz, đáng lẽ lúc đó em nên mua ở Phước Thiền, lần đầu chơi dự án đấy, mua của KO cũng do có người thân trên Bình Dương nói KO cũng ổn nên thử 2 nền dự án xem sao.
Về sau chắc cứ nhà dân, khu hiện hữu mà chơi. Ở NB với Q 12 em toàn mua của dân ko, thanh khoản ổn hơn tụi dự ớn nhiều.

Hạng B1
26/5/19
62
17
3
34
Sale nó nói thế thôi, nhưng chắc lâu à. KO nó còn mớ lùm xùm ở Bình Dương kìa bác. Haiz, đáng lẽ lúc đó em nên mua ở Phước Thiền, lần đầu chơi dự án đấy, mua của KO cũng do có người thân trên Bình Dương nói KO cũng ổn nên thử 2 nền dự án xem sao.
Về sau chắc cứ nhà dân, khu hiện hữu mà chơi. Ở NB với Q 12 em toàn mua của dân ko, thanh khoản ổn hơn tụi dự ớn nhiều.
E cũng có 2 lô bên kim oanh.e củng chán ko tăng giá là bao?ủa mà sao 2 nền bác rẻ vậy.mỗi nền của e gần 820tr vơi chiêt khấu vàng.bác cho e hỏi giờ giá bên đó thế nào rùi ạ.Do e đi làm nươc ngoài nên e chưa cập nhật gần nửa năm nay.thanks.

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Mà bên KO có 2 nền h có rút về thì tầm 1 tỷ 3 cũng chẳng giải quyết đc gì
KO thì em nghĩ sẽ bị giam vốn , em tìm hiểu rất kỹ thằng KO này rồi, nó kiểu phân lô bán nền , bán xong vứt đấy, hạ tầng chưa hoàn thiện, pháp lý sổ đỏ chưa có, không biết bao giờ có người tới ở. 25C có làm xong thì cũng mất 2-3 năm , 2-3 năm tiếp mới có người ở. Bản thân thằng KO thì nó là CDT ko tốt , chỉ biết cho nó, còn bán xong là nó chuồn....chứ mà hạ tầng hoàn chỉnh, ok là dân cũng về xây ở ngay, vì KO nó còn gần hơn HUD, XDHN.
- Ở gần trung tâm Nhơn Trạch cũng có 1 khu , gọi là dự án Dream City gì ấy, hạ tầng như là đất dân phân lô, cực chuối ,,, thấy cũng đang rao bán, vào sâu thêm thì có dự án gì ấy ,thấy quây lại hoành tráng lắm.... mà cũng lem nhem,...
Nhơn Trạch một là chọn cty nào đã có sổ, hai là hạ tầng đẹp, và phải có người ở thì thanh khoản sẽ tốt

• Like
Reactions: Asen
Hạng C
2/1/16
572
33.006
93
Đứng giá là tầm bao nhiêu bác. Tình hình bây giờ thì bds nó trầm xuống rồi, chỗ nào cũng thế. Với tình hình như vầy chỗ nào hiện hữu dân cư, có dân số tăng ( dân nhập cư đến sống được), hạ tầng được cải thiện thì chỗ đó là nơi trú ẩn tốt và tăng trưởng bền vững.
Cá nhân em vẫn đánh giá cao NT khu vực gần KCN vì số nhà xưởng đc xây thêm nhiều, dân nhập cư về sống đc và một số hạ tầng sắp có khả năng kết nối.
Hẻm 4, 5 m cũng khoảng 12, 13t cho lô khoảng 100m.

Hạng B2
1/4/13
241
289
83
Megacity2 của Kim Oanh nát thế cơ hả các bác?

Hạng B1
26/5/19
62
17
3
34
KO thì em nghĩ sẽ bị giam vốn , em tìm hiểu rất kỹ thằng KO này rồi, nó kiểu phân lô bán nền , bán xong vứt đấy, hạ tầng chưa hoàn thiện, pháp lý sổ đỏ chưa có, không biết bao giờ có người tới ở. 25C có làm xong thì cũng mất 2-3 năm , 2-3 năm tiếp mới có người ở. Bản thân thằng KO thì nó là CDT ko tốt , chỉ biết cho nó, còn bán xong là nó chuồn....chứ mà hạ tầng hoàn chỉnh, ok là dân cũng về xây ở ngay, vì KO nó còn gần hơn HUD, XDHN.
- Ở gần trung tâm Nhơn Trạch cũng có 1 khu , gọi là dự án Dream City gì ấy, hạ tầng như là đất dân phân lô, cực chuối ,,, thấy cũng đang rao bán, vào sâu thêm thì có dự án gì ấy ,thấy quây lại hoành tráng lắm.... mà cũng lem nhem,...
Nhơn Trạch một là chọn cty nào đã có sổ, hai là hạ tầng đẹp, và phải có người ở thì thanh khoản sẽ tốt
Bác yêu xe hơi cho e zalo bác được không?khi nào có đầu tư ở nhơn trạch e xin bác it kinh nghiệm ở đây.thấy bác đúng là thổ địa của miền đất hứa này.

Hạng B2
24/2/17
216
4.704
93
Trình độ bác chỉ đủ để xem sex ah , hèn gì thông mình vl, lấy tiếng Mỹ nhét vào miệng con diễn viên sếch người Japan, thời buổi này không biết search google mà tìm hiểu ah, con Maria nó là người Japan mà nói tiếng Mễ ah ? 2 thằng like comment này chắc cũng giống bác hihihi ếu biết gì.... Maria chỉ nói 3 thằng kia bú lone em hok thôi ahihihih?

Never say never là bài hát trong phim The Karate Kid (Cậu bé Karate), một bộ phim võ thuật của Mỹ và Trung Quốc hợp tác sản xuất năm 2010 và cũng là phiên bản làm lại từ một bộ phim cùng tên năm 1984.
Justin Bieber - Never Say Never ft. Jaden Smith
Từ 2010 tới nay ca khúc này đạt 100tr lượt xem trên Youtube
Tuyệt quá anh ơi, anh vừa nói một điều mà ai cũng biết!!

• Like
Reactions: yeu xe hoi
Hạng B2
28/4/19
395
813
121
33
Về cơ bản thì vị trí của KO nó ổn với em cũng biết NT từ hồi nó mới mở rộng đường 25B cơ. Một phần việc em làm cũng dính tới KCN, khảo 1 vòng kcn giai đoạn đó thì thấy nó mở rộng ra KCN NT 45 cộng thêm đưa vào vận hành một trạm điện 110kv mới toanh ( mà tăng cường thêm trạm điện thì tốc độ phát triển công nghiệp nhanh lắm).
Hội mấy yếu tố trên nên em mới xuống NT đầu tư, mà có lẽ đánh giá hơi sai về năng lực của thằng KO. Với cái dự án của KO thì chỉ cần đoạn đường chưa tới 2km từ KCN ra tới NHC sẽ gây đột biến cho nó ( đoạn đường theo kỳ vọng của em thì cuối năm nay, nhưng với tình hình hiện giờ thì có lẽ sẽ chậm hơn so với kỳ vọng 8 đến 10 tháng)