Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Xin lỗi bạn. Vui lòng đừng quote tôi nhé.
Cám ơn.
Tôi hỏi bác , topic tôi, bác phải bác phán này kia, tôi reply lại thì bảo đừng quote , thế là ý gì , ko muốn quote thì nhảy vào nói làm gì?
Còn cần thì show off giấy tờ tôi mua đất từ t3/2019 ra , rồi xuống đó dò giá coi đúng lời tôi nói không ? đàn ông chơi vậy mới không nhục , còn cái kiểu nói như bác , không nói được thì bảo đừng quote, đừng quote thì đừng nhảy vào nói? vậy ai nhục ?

Thằng nào NHỤC ở đây ? thằng thì thực tế mua bán , thằng thì anh hùng bàn phím, tranh luận thì bảo ko cho quote trong khi topic người ta mở

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Tôi hỏi bác , topic tôi, bác phải bác phán này kia, tôi reply lại thì bảo đừng quote , thế là ý gì , ko muốn quote thì nhảy vào nói làm gì?
Còn cần thì show off giấy tờ tôi mua đất từ t3/2019 ra , rồi xuống đó dò giá coi đúng lời tôi nói không ? đàn ông chơi vậy mới không nhục , còn cái kiểu nói như bác , không nói được thì bảo đừng quote, đừng quote thì đừng nhảy vào nói? vậy ai nhục ?

Thằng nào NHỤC ở đây ? thằng thì thực tế mua bán , thằng thì anh hùng bàn phím, tranh luận thì bảo ko cho quote trong khi topic người ta mở

Dạ, em xin anh.
E hứa sẽ không bao giờ vào còm ở topic này nữa.
Xin lỗi anh lần nữa nhé.
Vấn đề ở đây là diễn đàn, viết một topic lên đây để anh em thảo luận , thậm chí chém gió.... tranh luận , tôi cũng chẳng xúi ai mua đất này đất kia, thậm chí rất nhiều người inbox hỏi mua đất ,tôi nói rõ là cứ xuống đó xem, ưng thì gặp cò dưới đó đầy luôn !

Còn chuyện bất đồng chính kiến, mỗi người một quan điểm là chuyện hoàn toàn bình thường, ai cảm thấy comment ok như là chia sẻ đóng góp giao lưu thì mình comment qua lại, chứ bác thấy đó , có thằng nó cứ theo tôi riết , comment này kia tui khinh tôi đâu thèm reply, vì nói gì nó có dám chơi đâu, kèo 100tr ,xuống 10tr ko dám chơi nói không có tiền ( mà kèo này tôi thua nó lấy tiền , tôi thắng tôi làm từ thiện ) thế mà nó cũng đi la liếm bất cứ topic nào của tôi..... mà bác thấy đó tôi có thèm reply đâu , coi mấy comment đó ko tồn tại. Bác thì tôi nghĩ là comment qua lại chia sẻ giao lưu.... chứ ko như nó

Tôi mua đất tại đây , tôi post lên đây ai cùng quan điểm hoặc nghiên cứu về nó thì có thêm thông tin thực tế, đơn giản là vậy... Tôi mua 3 chỗ Swanpark / Samco Phú Hội/ Nguyễn Văn Cừ -Phước An , nên tôi chỉ nói về những chỗ này, vì tôi đang thực tế nó, còn chỗ khác không biết gì tôi cũng chẳng dám phán gì, vì trên OS này cũng có rất nhiều topic nói , hỏi về đất Nhơn Trạch , nhưng ở vị trí khác.....

Hạng B2
16/2/14
180
227
43
Swan Park e nghe thông tin chuẩn bị mở bán nhà phố khu C, các bác rành khu vực này thông tin giúp em có bên đợi hay mua lại khu A đang bàn giao, em mua chưa ở liền. Khu Swan Park cho thuê có ổn không ạ?

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Swan Park e nghe thông tin chuẩn bị mở bán nhà phố khu C, các bác rành khu vực này thông tin giúp em có bên đợi hay mua lại khu A đang bàn giao, em mua chưa ở liền. Khu Swan Park cho thuê có ổn không ạ?

1. Em nghe sale nói khu C thì qua năm sẽ ra mắt ngay, nhưng khu C thì cũng toàn là diện tích lớn , giá cũng cao
  2. Hiện tại nếu mua khu A lúc này đang là lợi thế nhất vì giá chênh chỉ 10%, vì khi nhận nhà phải tt ngay 45%, em nghĩ Swanpark hiện tại sẽ là cực tốt nếu là c8an nhà thứ 2, còn cho thuê và chờ tăng giá là điều chưa tốt lúc này, còn chờ khu C ra thì chắc chắn giá cao hơn nhiều và toàn diện tích lớn. Khi mua khu A đang bán giao , đặc biệt phải lưu ý vị trí nhà, vì khu 1A cực kỳ nhiều căn bị hẻm cụt và phải đi qua dãy nhà người khác mới vào được nhà mình , khu 1A1 ( kí hiệu mã căn là Bxx )
  3. Còn thuê ổn hay không thì bác tham khảo hình bên dưới , em thấy sale họ đăng vậy

(Tây lông ngu tr 14 )Ngắm vẻ đẹp khó cưỡng của Swanpark trước khi giao nhà cho khách hàng

Hạng B2
16/2/14
180
227
43
  1. Em nghe sale nói khu C thì qua năm sẽ ra mắt ngay, nhưng khu C thì cũng toàn là diện tích lớn , giá cũng cao
  2. Hiện tại nếu mua khu A lúc này đang là lợi thế nhất vì giá chênh chỉ 10%, vì khi nhận nhà phải tt ngay 45%, em nghĩ Swanpark hiện tại sẽ là cực tốt nếu là c8an nhà thứ 2, còn cho thuê và chờ tăng giá là điều chưa tốt lúc này, còn chờ khu C ra thì chắc chắn giá cao hơn nhiều và toàn diện tích lớn. Khi mua khu A đang bán giao , đặc biệt phải lưu ý vị trí nhà, vì khu 1A cực kỳ nhiều căn bị hẻm cụt và phải đi qua dãy nhà người khác mới vào được nhà mình , khu 1A1 ( kí hiệu mã căn là Bxx )
  3. Còn thuê ổn hay không thì bác tham khảo hình bên dưới , em thấy sale họ đăng vậy
View attachment 2028046
  • Khu C e nghe nói cũng có diện tích nhỏ, giá cũng tầm 2,6 tỷ, ngoài ra tiến độ thanh toán khi mua khu mới dòng tiền thanh toán cũng dễ thở hơn khu hiện tại phải thanh toáng 95% + phí bảo trì + 15tr phí dịch vụ (thu 1 năm 1 lần), ngặc nổi cũng chưa ở và dân cư cũng ai ở mà đã đóng phí dịch vụ.
  • Qua tìm hiểu qua thì em nghĩ dực án này có tiềm năng tầm 5 năm trở lên, mà mua ở cũng được, thôi thì cứ coi như mua làm của để dành.

Hạng B1
3/9/11
99
133
33
View attachment 2028046

Khu C là ở đâu bác? Có phải nằm ngoài cùng? Theo sa bàn thì khu này cũng nhà phố nhỏ mà nhỉ.

Mà nhà xây thô vậy cho thuê thế nào được ?

Hạng B2
16/2/14
180
227
43
Khu C là ở đâu bác? Có phải nằm ngoài cùng? Theo sa bàn thì khu này cũng nhà phố nhỏ mà nhỉ.

Mà nhà xây thô vậy cho thuê thế nào được ?
Thường bọn Tây thuê thì mình phải hoàn thiện và full nội thất.

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Thường bọn Tây thuê thì mình phải hoàn thiện và full nội thất.
Thì dĩ nhiên , không chỉ Tây , Ta mà bất cứ ai thuê để ở thì phải hoàn thiện nội thất, Swanpark đã hoàn thiện mọi thứ , chỉ còn nội thất thì chủ nhà phải hoàn thiện.
Khu C mình có hình ảnh minh họa chi tiết tại trang đầu rồi, bác carhunter xem lại nhé

Hạng B1
3/9/11
99
133
33
Thì dĩ nhiên , không chỉ Tây , Ta mà bất cứ ai thuê để ở thì phải hoàn thiện nội thất, Swanpark đã hoàn thiện mọi thứ , chỉ còn nội thất thì chủ nhà phải hoàn thiện.
Khu C mình có hình ảnh minh họa chi tiết tại trang đầu rồi, bác carhunter xem lại nhé

Khu C vậy là đúng vị trí rồi. Nhưng nó phải là nhà phố nhỏ, còn nhỏ hơn cả khu A mà nhỉ