Hạng B2
25/4/17
249
261
63
Nhục cho cái đám xăm trổ đông đánh ít lại còn đánh phụ nữ. nhục có nước úp mặt vào đống phân.:(
Em không đồng tình cách nói của bác, bác nói thế tội cho đống phân, ít gì đống phân cũng không ...đánh phụ nữ :D

Hạng C
28/2/12
555
788
93
Thiệt vinh quang quá đi, chưa bao giờ được như vậy.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
8/5/16
2.226
5.958
113
Ko biết cớ sự ntn mà tói mức thượng cẳng chân hạ cẳng tay!:(
Người nước ngoài mà phải hạ thủ thì chắc ảnh phải bức xúc lắm lắm!

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
Thằng áo xanh to mập, Đánh phụ nữ nhỏ bé, ra sức can ngăn là hèn rồi, nó đã trở thành chó điên.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
22/5/08
1.680
1.297
113
Hà Nội nuôi lắm chó nhỉ

Thủ Đô nhiều đặc sản nhỉ.

Lại là thủ đô. Lắm đánh nhau nhỉ

ngoài đó hơn 70% thanh niên " xăm trổ " ăn được cả phân nữa đó Anh.

Em không đồng tình cách nói của bác, bác nói thế tội cho đống phân, ít gì đống phân cũng không ...đánh phụ nữ :D

Dân có ní nuận nó vại
Đông đánh 1 hèn thật. Còn mấy anh thích vùng miền mà bảo đánh phụ nữ là hèn, nếu có não nên dùng não. Vì cứ search thử tỷ lệ bạo hành phụ nữ thì miền tây phía nam là vô địch nhé. Đừng ngửa cổ nhổ nước bọt.
Và bỏ tật chó hùa vùng miền vơ đũa cả nắm đi. ở đâu cũng có tốt xấu. Tổ tiên chúng mày ở đâu ra?

• Like
Reactions: tuanpercuss
Hạng C
9/3/16
530
571
93
Đông đánh 1 hèn thật. Còn mấy anh thích vùng miền mà bảo đánh phụ nữ là hèn, nếu có não nên dùng não. Vì cứ search thử tỷ lệ bạo hành phụ nữ thì miền tây phía nam là vô địch nhé. Đừng ngửa cổ nhổ nước bọt.
Và bỏ tật chó hùa vùng miền vơ đũa cả nắm đi. ở đâu cũng có tốt xấu. Tổ tiên chúng mày ở đâu ra?
Hồi nhỏ ko trốn học đi chơi game hử

Attachments