Hạng B2
23/11/04
309
5
18
RE: Tem niêm phong của Laptop New 100 %

Hàng refurbish (Không biết viết đúng không nữa) thì có tem không bác? Nếu cũng có tem làm sao biết? Mà có tem giả không bác?

Vụ mua máy nguyên seal này lỡ bóc ra mà máy có lỗi thì sao ta? the220 bán máy nguyên seal, chọn cái nào là phải mua cái ấy mới được bóc seal, nếu máy lỗi thì ráng chờ gửi bảo hành --> Oải nhể!

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Bandwidth Limit Exceeded
The server is temporarily unable to service your request due to the site owner reaching his/her bandwidth limit. Please try again later.

Bác SaigonLab đóng tiền nâng cấp hosting đi nhé! :D

Hạng D
16/10/06
1.547
10.120
113
sites.google.com

Trích đoạn: vovinam

Bác quoccd nhắc tới vụ niêm phong của Thế giới di động em mới cú, mặc dù chẳng liên quan gì tới Vi tính. Em mua cái di động Nokia, cùi thôi 2tr mấy, đem về dùng 1 thời gian thì cái niêm phong của TGDĐ lẫn FPT đều bong ra hết, lý do: nó dán ngay chỗ bàn tay mình hay cầm vào, rút ra rút vô, hỏi sao không bay, bảo hành 12 tháng mà mới 4 tháng bay tem mất tiêu, hỏi nếu có hư hỏng thì sao mà bảo hành đây. Đúng là chiêu độc, máy em rẻ tiền chứ máy cỡ mười mấy triệu thì sao đây, thâm độc.:mad:

EM cũng vậy, mua cái 6300 cho ông anh, nó dán tem ngay cái nắp, tháo ra tháo vô là rách ngay.Mà đúng là rách thật, em đang xem thì nó đã rách rồi, Em hỏi nhân viên là dán tem thế này rách ko bảo hành thì ai chịu trách nhiệm, nó bảo có gì cứ mang tới, kỹ thuật nhìn ốc vít là biết máy có bung hay ko, tem ko quan trọng, hic, em đành im lặng thanh toán lun. Chả biết đến lúc xui rũi phải bảo hành thật thì sao đây??!!!

Hạng B2
10/12/07
193
1
0
www.saigonlab.com.vn

Trích đoạn: danglong

Hàng refurbish (Không biết viết đúng không nữa) thì có tem không bác? Nếu cũng có tem làm sao biết? Mà có tem giả không bác?

Vụ mua máy nguyên seal này lỡ bóc ra mà máy có lỗi thì sao ta? the220 bán máy nguyên seal, chọn cái nào là phải mua cái ấy mới được bóc seal, nếu máy lỗi thì ráng chờ gửi bảo hành --> Oải nhể!

Máy new 100% mà lại nhập từ usa về thì tất nhiên là sẽ kg có lỗi gì đâu ạ, Nếu có thì bác có quyền kg lấy và vì Cty em để khách hàng lựa chọn cấu hình và quyết định - ưng thì kiểm tra tem niêm phong trước khi khui thùng sau đó mở máy ra test ok mới thanh toán mà. chứ không phải trả trước 1tr hay là thanh toán một khoản nào đó rồi mới được khui máy. Thank bác đã ghé thăm !

Hạng C
11/7/06
732
9.543
93

Chỗ bác đã có vaio SR chưa ah?

Hạng B2
10/12/07
193
1
0
www.saigonlab.com.vn

Trích đoạn: Love_BMW

Chỗ bác đã có vaio SR chưa ah?

bác lấy cấu hình thế nào ? vui lòng xem thẳng trên website của cty em nhé. www.hanoilab.com

Cty có nhận đặt hàng từ chính hãng - bác có thể tự chọn cấu hình và giá cho mình được. cảm ơn bác đã quan tâm ủng hộ , Thân !