Hạng B2
26/11/06
162
0
0
OS Sài Gòn
RE: Test Drive: Cảm nhận nhanh xe C300 Sport

đẹp tuyệt .......thiết kế gân guốc nhìn khỏe phết, chiếc này có còn package nào khác ko có mấy miếng nhựa như vậy ko bác 911 ???

Hạng B1
1/7/06
52
0
6
Hanoi

Trích đoạn: DNT

Nghe các bác tấu xong, thôi em đi mua Camry 3.5Q asia cho đỡ lăn tăn :D:D:D
em xem ở đâu cũng thấy bác nói làm xe này làm xe kia thế bác mua được cái nào chưa hả bác ? mà em thấy camry ko có cửa với con mer 2008 này đâu bác ạ ;););)

Tập Lái
24/9/04
20
0
0

hi`nh nhu dealer o Washington state dung ko?:lol

Hạng C
19/12/06
629
2
0
53

Kevin: C350 có ốp gổ xem cũng sang lắm.
Phoebusvh: Đúng đó bác.
Kate: Bác nói đúng lắm,
Kết luận: chiếc này hơn hẳng đời củ, về vấn đề Performance em không chê vào đâu, nhưng em hơi thất vọng vể nội thất. Nhưng so với đời trước đây là một bứơc tiến đáng kể

Nhà em có 2 chiếc camry. Chiếc XLE hình như là có nhiều options hơn chiếc em test. Nhưng nếu cho em chọn, em vẫn chọn em này. Bền mua được, đẳng cấp thì không:D

Hạng B2
28/3/07
284
1
18

Trích đoạn: qha_vn

Vấn đề ở đây không phải là ở chổ design, mà ở chổ Mẹc dùng plastic rẻ tiền

còn phải chừa room cho E và S class chứ bác ;)

Bác nói chí phải, đây chỉ là dòng xe C, dành cho người lái hơn là người ngồi sau, cho nên chi tiết nhựa thế cũng là tương xứng với xe và giá tiền. Muốn đẳng cấp và sang trong hơn thi cứ S Class mà chơi :D

Hạng C
19/12/06
629
2
0
53

Trích đoạn: ThangC180K

Bác nói chí phải, đây chỉ là dòng xe C, dành cho người lái hơn là người ngồi sau, cho nên chi tiết nhựa thế cũng là tương xứng với xe và giá tiền. Muốn đẳng cấp và sang trong hơn thi cứ S Class mà chơi :D

Vậy nếu bác bỏ ra 40k usd mua một chiếc xe, mà nó dùng vật liệu bác có thể tìm được trên xe bằng nữa giá của nó vậy nó có tương xứng không?

Hạng B2
28/3/07
284
1
18

Trích đoạn: nineeleven

Vậy nếu bác bỏ ra 40k usd mua một chiếc xe, mà nó dùng vật liệu bác có thể tìm được trên xe bằng nữa giá của nó vậy nó có tương xứng không?

Rất nhiều yếu tố để cấu thành giá xe, chi tiết nhựa chỉ là 1 phần nhỏ trong giá thành. Giá Mer ở đây bao gồm thương hiệu, độ tin cậy, tính năng, cảm giác lái, ... cho nên bác k thể đem xe bằng 1/2 giá Mer ra so sánh đuợc

Hạng B2
26/6/07
347
0
0

em vẫn ko kết cụm đèn hậu của con C mới:mad:

Hạng C
19/12/06
629
2
0
53

Rất nhiều yếu tố để cấu thành giá xe, chi tiết nhựa chỉ là 1 phần nhỏ trong giá thành. Giá Mer ở đây bao gồm thương hiệu, độ tin cậy, tính năng, cảm giác lái, ... cho nên bác k thể đem xe bằng 1/2 giá Mer ra so sánh đuợc

Bác coi lại dùm em 2 câu này nhé bác. Và cũng cho em hỏi Mercedes có phải là dòng sang hay không? Đừng hiểu lầm là em không thích Mẹc nhá. Nếu vợ em thích dáng chiếc GL thì nó đã ở trong Gara nhà em thay thế cho Tahoe rồi đấy.

Hạng B2
28/3/07
284
1
18

Trích đoạn: nineeleven

Bác coi lại dùm em 2 câu này nhé bác. Và cũng cho em hỏi Mercedes có phải là dòng sang hay không? Đừng hiểu lầm là em không thích Mẹc nhá. Nếu vợ em thích dáng chiếc GL thì nó đã ở trong Gara nhà em thay thế cho Tahoe rồi đấy.

Tuy Mer là xe hạng sang, nhưng C class là thuộc trong những dòng xe rẻ tiền nhất của Mer, nhưng so với xe 1/2 gia Mer bác nói thì nó vẩn vuợt trội hơn nhiều. Giá chiếc GL bên Mỹ chỉ bằng 1 chiếc C class o VN, có gì ghê gớm lắm đâu.