Tập Lái
12/11/19
33
46
18
32
EM nghe nói nó ko an toàn phải ko? Bác có dùng chưa? thấy ok không vậy bác!
cái này nhà em đang dùng bác ơi, nói chung là rất tiện lợi. có trẻ em thì 2 mẹ con nằm thoải mái lắm. nhưng bác nên mua loại chân rời chứ đừng mua chân liền bất tiện lắm (chân rời thì có đắt hơn xíu) loại chân rời khi mình về tết có thể cất chân và để hành lý bên dưới thay chân. hoặc có thể lấy ra đi tắm biển hehe.

Hạng B1
9/3/18
58
71
23
40
Năm ngoái em cũng xuyên Việt, năm nay cũng đi mà chưa quyết ngày nào, sẽ theo dõi để đi cùng các bác cho vui.

• Like
Reactions: SangBD
14/6/17
879
424
63
cái này nhà em đang dùng bác ơi, nói chung là rất tiện lợi. có trẻ em thì 2 mẹ con nằm thoải mái lắm. nhưng bác nên mua loại chân rời chứ đừng mua chân liền bất tiện lắm (chân rời thì có đắt hơn xíu) loại chân rời khi mình về tết có thể cất chân và để hành lý bên dưới thay chân. hoặc có thể lấy ra đi tắm biển hehe.
Bác mua ở đâu vậy. đặt trên mạng hay shop. cho em địa chỉ và số dt liên lạc với nhé!

Tập Lái
12/11/19
33
46
18
32
  • Like
Reactions: Sang-Cruzer
Hạng B2
27/8/19
200
264
0
41
trước kia em mua ở Shop này nhé bác, thấy đánh giá cao. bác mua về bơm để trong nhà cho các cháu nó chơi ít hôm cho bay mùi hoặc giặt sơ qua cho mất mùi (tránh phơi nắng). chúc bác mua được đệm như ý.
https://www.lazada.vn/products/dem-...o4n.searchlist.list.8.4e906a8awbiClX&search=1
Nên cẩn trọng cụ ơi ! Dạo này seatbelt có vẻ căng lắm. Thằng em chạy dịch vụ vừa mất 1.8tr cho 2 người ngồi sau không cài seatbelt ah

• Like
Reactions: Thetuanktv