Tập Lái
30/12/15
7
6
3
30
Hôm qua em đi vô quán cafe trên đường 3/2, mới rời đít khỏi xe chưa kịp nguội, mẹ bà thằng ăn trộm nhanh tay lẹ mắt, nó chốp đúng 5s em đang ngó nhỏ gái xinh lấy bà cái xe của em :3dgian:.

Ú ớ chả biết làm gì, 3s ngơ ngác mới biết Mẹ ơi nó lấy xe của con rồi, tết này xe đâu chở gấu đi....
mất toi chiếc xe vì 5s nhòm gái, quá tê tái các bác ạ.
Sẵn em loi luôn mấy vụ lúc trước, mấy này cũng lâu rồi mà em nghe đâu chiêu trò này đang quay lại, nên em cố đào ra cho các bác tham khảo luôn ạ

" Ngày 30.11 xảy ra vụ việc một thanh niên đi xe Wave Trung Quốc vào nhà hàng nằm trên đường Tô Hiến Thành, P.13, Q.10 (TP.HCM), ngồi nhậu một mình.
Ngồi một lúc viện lý do bạn không đến nên người này tính tiền ra về. Khi ra lấy xe, người này hô hoán bị mất mũ bảo hiểm mới mua 500.000 đồng.
Nhân viên giữ xe đến giải thích rằng người này khi đến quán không đội mũ bảo hiểm, nhưng người thanh niên tiếp tục la hét, chửi bới gây mất tập trung mọi người xung quanh.
Một lát sau, người thanh niên này lấy xe bỏ đi thì nhân viên giữ xe phát hiện chiếc xe SH của anh L.N.H (ngụ Q.10) bị mất cắp "

Cẩn thận nhà xe tiền bạc tư trang trinh tiết nhé mấy bác, tụi nó thấy mình hở là chọt vô liền.

:3dandap: Đừng như em!!!!!!!!!!

Hạng C
27/7/14
533
983
93
Cái trò dụ bảo vệ / giữ xe của quán ra nói chuyện để thằng khác mần ăn dạo này đang rộ - Hôm qua có việc ra CellphoneS 3/2 có trò chuyện với cậu giữ xe ở đây , mình thắc mắc là có cậu ấy giữ xe rồi sao cửa hàng còn dán tờ "Cần tuyển NV BV trông xe" thì cậu ấy nói chỉ là NV chuyển hàng , còn bác BV shop mới nghỉ mấy ngày trước , cũng dính trò 1 thằng dụ đi ra nói gửi bọc tiền cho NV trong shop , thằng còn lại nó thửa chiếc SH của NV shop ! :3ddaomat: SG riết trộm cướp lộng hành táo tợn quá ...

Hạng B2
7/10/15
168
481
63
Hôm qua em đi vô quán cafe trên đường 3/2, mới rời đít khỏi xe chưa kịp nguội, mẹ bà thằng ăn trộm nhanh tay lẹ mắt, nó chốp đúng 5s em đang ngó nhỏ gái xinh lấy bà cái xe của em :3dgian:.

Ú ớ chả biết làm gì, 3s ngơ ngác mới biết Mẹ ơi nó lấy xe của con rồi, tết này xe đâu chở gấu đi....
mất toi chiếc xe vì 5s nhòm gái, quá tê tái các bác ạ.
Sẵn em loi luôn mấy vụ lúc trước, mấy này cũng lâu rồi mà em nghe đâu chiêu trò này đang quay lại, nên em cố đào ra cho các bác tham khảo luôn ạ

" Ngày 30.11 xảy ra vụ việc một thanh niên đi xe Wave Trung Quốc vào nhà hàng nằm trên đường Tô Hiến Thành, P.13, Q.10 (TP.HCM), ngồi nhậu một mình.
Ngồi một lúc viện lý do bạn không đến nên người này tính tiền ra về. Khi ra lấy xe, người này hô hoán bị mất mũ bảo hiểm mới mua 500.000 đồng.
Nhân viên giữ xe đến giải thích rằng người này khi đến quán không đội mũ bảo hiểm, nhưng người thanh niên tiếp tục la hét, chửi bới gây mất tập trung mọi người xung quanh.
Một lát sau, người thanh niên này lấy xe bỏ đi thì nhân viên giữ xe phát hiện chiếc xe SH của anh L.N.H (ngụ Q.10) bị mất cắp "

Cẩn thận nhà xe tiền bạc tư trang trinh tiết nhé mấy bác, tụi nó thấy mình hở là chọt vô liền.

:3dandap: Đừng như em!!!!!!!!!!
Chia buồn, mà xe bác xe gì, cho thêm thông tin biết đâu ra đường các OSer vô tình địa thấy

• Like
Reactions: Daewoo
Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
tết tây v ta có thêm thằng nào về nữa k mấy bác

Hạng D
11/2/10
1.090
596
113
Dạo này bọn nó vã lắm rồi, "thượng bất chính hạ tất loạn" mà

• Like
Hạng B2
18/1/13
318
178
43
Bác hết bánh mì nhắc làm em thấy quá ngán luôn. Xin gì còn quá ăn cướp.

Tập Lái
30/12/15
7
6
3
30
giờ còn hơn lúc chiến tranh nữa, ở nhà thì phòng trong phòng ngoài, ra đường thì ngó trước ngó sau, chả biết ngày đẹp trời nào lọt vào mắt xanh của mấy thằng ngáo đá, hút chích...mất của không nói mà chầu tổ tiên thì khổ, xã hội VN giờ loạn quá

• Like
Tập Lái
31/12/15
35
1
8
33
Bỏ 1 2 tr gì đấy mua thiết bị chống trộm cho " vợ iu " để an tâm, xe nhút nhít hay người lạ sờ vào là kêu inh ỏi, chả sợ chúng dám cướp xe chỉ sợ chúng hoảng quá đâm bừa :3dgolf:

• Like