Hạng D
15/12/07
1.772
17
38
Re:Tết này các nác đi đâu ?????

kurumakancoku nói:
simon_vs nói:
Tokyo vẫn đang lạnh quá
Osaka ít lạnh hơn đó Simon, Xuống đi E ra đón Bác :D:D:D:D
cho chừa cái tội ba xạo nè, làm ngta tưởng thiệt phi gần 400km qua Osaka gủ đi tắm tiên, đứng chờ 3h éo thấy đâu, hóa ra pa ở Osaka hotel - SG.:mad::mad::mad:

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

Đầu năm anh em tụ tập tại nhà của anh Ba GoldBell đánh bài ăn chơi nhưng 1 lát lại ăn thiệt he he , xin cảm ơn các nhà Tài Trợ sau đây , anh Goldbell , anh Luân xedichuyen , bạn anh Ba , Sí móm .
sau khi sát Phạt em cũng được 1 mớ và bác sơn Hải cũng được 1 mớ thế là 2 anh em trích 1 phần Nhỏ làm buổi Offline Hải sản đầu năm 2 đứa em khao toàn Bộ chi phí hết luôn nhé .
còn bác Tommyboy khao chầu tăng 2 cho cả Hội là Trà Chanh Chém gió

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35

Tiền lì xì của bác Rèo, các con đừng để ba má các con ăn chặn nhé :D

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

qua mùng 4 anh em đi Hồ Cốc nên còn lại ở nhà em với anh Hai đi đánh Bida với bác Tommykid đánh chơi tí xíu cũng kiếm được tiền cơm trưa do bác Kid tài trợ .

Qua tới ngày mùng 6 tết như đã hẹn với anh em đã đi Hồ Cốc trước sẽ gặp nhau ở Đà Lạt , điểm gặp nhau là ở Di Linh .
Sáng em với anh Hai QDC hẹn Nhau ở Bún Bò Ngọc Dung .

hẹn anh Hai 7 H tới Madagui là 11H nên ăn trưa tại Lan Hưu luôn , ở đây có mấy món đặc sản là rau Rừng Cá Suối .

tới Di Linh gặp được các bác RicharBui , tommyboy , xedichuyen tipha , Caren2010 .

xe em không đậu thì thôi đậu là phải như vậy ( không cam trước mũi nha )

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

Khi tới Đà Lạt 1 không khí mát lạnh ghê người yêu cái cảm giác này làm sao á tụi em nhờ bác Đào Lỗ đặt giúp Phòng ở VietsoPetro 4* công nhận ở khách sạn này thích thật ngày tết mà tụi em ở là 1,3tr 1 ngày ( cảm ơn bác Đào Lỗ nhiều lắm nhoen )

Sau khi nhận phòng tắm rửa xong xuôi mấy gia đình hẹn nhau đi ăn Lẩu dê không khí trời lạnh lạnh đi ăn lẩu dê thật là Phê đóa mà , vì ngày tết đông thiếu Mồi nên tụi em phải chơi chiêu là ăn 1 miếng mồi thì phải uống 1 ly rượu he he .

Sáng hôm sau tụi em chủ yếu đi tham quan vòng vòng thành Phố Đà Lạt nên tụi em cho mấy bà cả tham quan Vường Hoa Đà Lạt còn tụi em tụ tập đánh bài uống cafe .

Hạng B1
11/10/12
98
0
0
35

Mình kết bạn quần xanh dương, áo cầu vồng rồi đó nghen :D

Hạng B1
11/10/12
98
0
0
35

Giống Đài Loan tuyển vợ VN vại choỳ

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

Đến tối tụi em đi ăn ốc Bưu Nhồi Thịt Lẩu Duôi Bò Mực nướng với đậu Bắp ở quán 33 Hài Bà Trưng , ai mà tới Đà Lạt mà không ăn món này là uổng lắm nhen , à các bác nhớ đi sớm chứ tới trễ là hông còn bàn đâu à nha , chổ này cho dù Lễ hoặc tết là không tăng giá nhé các bác , nhìn hình là mà em thèm nữa roài đây này .

Đi 1 vòng Chợ Đà Lạt buổi tối toàn Người & Người , xong xuôi về Khách sạn đánh bài tiếp kiếm tiền ngày mai đổ xăng , kết Quả là anh Hai Quách đại ca đã được 1 bình xăng đầy và ở 2 đêm khách sạn 4* miễn phí , và nhà Tài trợ là anh Luân xedichuyen , xin cảm ơn anh Luân

sáng hôm sau đi ăn Hủ Tíu Dì Sáu , đây cũng là 1 điểm ăn sáng cho các bác khi đi Đà Lạt nhé ngon lém à nha , về Bảo Lộc ăn Trưa rồi về tới Thủ Đức ăn Vịt Xiêm 3 Món do anh Luân xedichuyen mời cả Hội KIA , em xin cảm ơn anh mặc dù anh em mấy chục chai nhưng vẫn cứ mời anh em ăn Vịt Xiêm 3 món chân thành cảm ơn anh he he .

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/3/12
196
25
28

Mo.á, đi chơi cho đã rồi giờ mới chịu post hình ah, kaka..