Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
Cho em đăng kí 4L + 2N + 1 Siêu nhỏ
Đây là chuyến off đầu tiên của em với hội, cũng là lần đầu tự lái đi xa, nhờ mấy bác có kinh nghiệm dẫn dắt ah

cvp confirmed
Hạng C
2/9/12
640
112
43
Bác HT và các Pac HV ơi, Em nghe hình như là đầu tháng 11 là các F1 chuẩn bị thi giữa học kỳ 1 đó. Nếu đúng như vậy thì kỳ of này E phải thành thật xin lỗi cả nhà rùi, đành phải chờ đến noel vậy. Bác HT xem nếu dời được lịch xuất hành khoảng giửa tháng 11 thì E OK liền.

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Doc ky lai thay cac bac di 27-28/10 vay ma e xon xac tuong 27-28/12 vi ket show dalat voi HFC 21-24/12 , vay cho em dang ki 2l + 2n nha bac Keenlon .

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
cvp nói:
Bác HT và các Pac HV ơi, Em nghe hình như là đầu tháng 11 là các F1 chuẩn bị thi giữa học kỳ 1 đó. Nếu đúng như vậy thì kỳ of này E phải thành thật xin lỗi cả nhà rùi, đành phải chờ đến noel vậy. Bác HT xem nếu dời được lịch xuất hành khoảng giửa tháng 11 thì E OK liền.
con bác học lớp mấy rùi ? em thấy bé còn rất nhỏ ....nên chắc chỉ cấp 1 thôi .....nên hình như đâu có đi học ngày thứ 7 thì làm sao có thi được.....???? nói cho vui thôi chứ đi chơi thì tâm lý phải thoải mái chứ nếu vướng bận gì đó mà đi thì ko thấy vui đâu . Hy vọng tiếp tục gặp bác ở các kỳ off khác

cvp confirmed
Hạng C
2/9/12
640
112
43
tieuho123 nói:
cvp nói:
con bác học lớp mấy rùi ? em thấy bé còn rất nhỏ ....nên chắc chỉ cấp 1 thôi .....nên hình như đâu có đi học ngày thứ 7 thì làm sao có thi được.....???? nói cho vui thôi chứ đi chơi thì tâm lý phải thoải mái chứ nếu vướng bận gì đó mà đi thì ko thấy vui đâu . Hy vọng tiếp tục gặp bác ở các kỳ off khác

Bé lớn của E học lớp 5 rùi , nếu bé nó thi vào đầu tháng 11, thì phải ở nhà ôn bài nếu thi xong thì đi chơi thoải mái hơn . Nhưng hy vọng lịch thi khoảng giửa tháng 11 thì ok E đi vào 27-28/10

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
oh la la, anh em ủng hộ nhiệt tình quá ! Xin chân thành cảm ơn mọi người. Keenlon sẽ cập nhật danh sách và lên chương trình cụ thể rồi sẽ alo cho anh chủ resort để đặt lên bàn đàm phán "mão" nguyên cái resort cho TFC mặc dù mình book chừng 15 - 20 phòng gì đó thôi ! he he he

Vậy nó mới máu ! ha ha ha

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
cvp nói:
tieuho123 nói:
cvp nói:

Bé lớn của E học lớp 5 rùi , nếu bé nó thi vào đầu tháng 11, thì phải ở nhà ôn bài nếu thi xong thì đi chơi thoải mái hơn . Nhưng hy vọng lịch thi khoảng giửa tháng 11 thì ok E đi vào 27-28/10
Nếu bé học tiểu học thì bác ko cần phải bận tâm nhiều vì ở cấp này thì chơi nhiều hơn học .....lúc con em học tiểu học thì chẳng bao giờ thấy nó về nhà học bài + làm bài tập gì hết ở nhà vì nó đã được học trước trong trường trước rồi ( Bé học lớp bán trú + tăng cường tiếng Anh - trường Nguyễn Thái Sơn - Q3 - các thầy cô trường NTS hạn chế tối đa về nhà học bài + làm bài tập .....tất cả đều cho ôn + học bài tại trường )

Bé mới học tiểu học mà bác còn lo như vậy thì năm sau nó lên cấp 2 là bác mất ăn mất ngũ luôn đấy vì cấp 2 chương trình sẽ khác hoàn toàn , học bài dài hơn , bài nhiều hơn , giáo viên ít nương tay....lúc này bác cần quan tâm em nó nhiều là vừa.

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
keenlon nói:
oh la la, anh em ủng hộ nhiệt tình quá ! Xin chân thành cảm ơn mọi người. Keenlon sẽ cập nhật danh sách và lên chương trình cụ thể rồi sẽ alo cho anh chủ resort để đặt lên bàn đàm phán "mão" nguyên cái resort cho TFC mặc dù mình book chừng 15 - 20 phòng gì đó thôi ! he he he

Vậy nó mới máu ! ha ha ha
Bác Keenlon up date danh sách lên trang 1 + lên chương trình cho xôm tụ .....đảm bảo sẽ có nhiều bác cùng chung vui tiếp đấy

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
Thông tin vừa cập nhật từ ông chủ Resort là:

Voucher mua trên nhommua, hotdeal này nọ thì phải trả thêm 150k cho ngày cuối tuần. Tính ra là 1tr2 cho 1 phòng 2 người có ăn sáng và ăn tối.

Tuy nhiên, hiện tại thì họ chỉ còn có 16 phòng và em đã giữ trước 15 phòng (vậy là kế hoạch "mão" của chúng ta không thành công vì họ cũng kinh doanh khá ổn, he he he). Giá phòng đặc biệt dành riêng cho đoàn TFC nhà mình là 1tr chẳn tròn, đã bao gồm ăn sáng và VAT.

Anh chủ offer cho chúng ta 2 options (đều không tính thêm 350k phụ phí thứ 6 & thứ 7
):

Opt. 1:
tiền phòng: 1tr nett, bao gồm ăn sáng (tính ra còn có 650k/đêm bao gồm ăn sáng ! oh yeah !)

Opt. 2:
tiền phòng: 1,400,000 nett, bao gồm ăn sáng, ăn trưa và ăn tối Gala Hải Sản nha (không ăn theo set như trên nhommua hay hotdeal nhé) -> tính ra chỉ còn cỡ 1tr bao gồm tất tần tật ...........muốn xỉu luôn !

Em đang chờ cái menu ăn trưa và ăn tối gala của họ để thông báo cho mọi người.

Lưu ý:
Option nào cũng áp dụng cho 2 người. Trẻ từ 6-11, phụ thu 200k ăn sáng. Còn em nào từ 12 trở lên thì phụ thu 450k.

Linh tham khảo trên Hotdeal (đã hết hạn hôm 11/09/2012): http://www.hotdeal.vn/ho-chi-minh/nghi-duong-firo-resort-6966.html (hic hic, dạo này làm ăn được ghê............)

Rồi bây giờ mọi người cho em cái quyết đi nào: Opt. 1 hay Opt. 2 !?!!

Riêng em là em chơi cái Opt. 2 trước rồi á !!!!

P.S: Danh sách và chương trình em đã cập nhật tại trang 1 nhé.