Hạng D
5/6/08
1.673
5.623
113
Đồng Nai
Cuong_AMG nói:
Ôi mấy cha TH này làm ăn chuối thật, người thân của em đi đặt mua chiếc "Buổi sáng màu vàng" sale bảo giờ chỉ còn màu bạc và màu cam muốn màu vàng thì phải đợi 10 ngày, đặt cọc xong về nhà ngồi đợi, 10 ngày, rồi hẹn thêm 1 tuần, rồi cuối cùng hẹn 1 câu nghe rất hoàng tráng" tụi em cũng chưa biết khi nào có xe nữa".............
vậy là sao đây??????tụi nó ép mình mua màu ko thích thì mới có cách giải thích như vậy, bác nào biết đại lý nào có "buổi sáng màu vàng" ko chỉ giúp em với nhất định phải màu vàng chứ màu khác ko chịu, xe nhập thì thêm vài k nữa nên bả ko mua.....
Em thì cứ chắc kèo soạn sẵn một hợp đồng mà chơi bác ợ. Trên hợp đồng ghi rõ " hôm nay là ngày xx, bên A nhận đặt cọc của bên B yy triệu để mua chiếc kìa mó ning dé lầu, đên ngày zz, nếu bên A không có xe như bên B đặt để giao cho bên B thì bên A chịu phạt 1%/ngày trên tổng giá trị xe" :D, như vậy bố nó cũng không dám ngâm xe của các bác. He he

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.860
113
Bgio mà vẫn còn có bác muốn mua xe mà phải chịu nhục như thế nhỉ

Hạng B2
16/6/08
136
47
28
Bác đặt Buổi sáng màu vàng ở đâu mà chuối thế! em thấy trên TH Bình Triệu có mấy em màu vàng. Bên đó làm ăn cũng được đó.

Hạng B2
29/3/07
134
11
18
Cuong_AMG nói:
Ôi mấy cha TH này làm ăn chuối thật, người thân của em đi đặt mua chiếc "Buổi sáng màu vàng" sale bảo giờ chỉ còn màu bạc và màu cam muốn màu vàng thì phải đợi 10 ngày, đặt cọc xong về nhà ngồi đợi, 10 ngày, rồi hẹn thêm 1 tuần, rồi cuối cùng hẹn 1 câu nghe rất hoàng tráng" tụi em cũng chưa biết khi nào có xe nữa".............
vậy là sao đây??????tụi nó ép mình mua màu ko thích thì mới có cách giải thích như vậy, bác nào biết đại lý nào có "buổi sáng màu vàng" ko chỉ giúp em với nhất định phải màu vàng chứ màu khác ko chịu, xe nhập thì thêm vài k nữa nên bả ko mua.....

Em nghi mấy cha này muốn người thân của bác mua "buổi sáng màu bạc" sau đó đem về tự sơn để có "buổi sáng màu vàng" đó bác ơi!kakakakakakaka!

Hạng B2
16/4/09
247
1
0
hanoi
Bác bảo TH kiểm tra lại đồng hồ và phao xăng,xong rồi muốn phán gi thì phán.TH làm thầy bói mù xem voi ah??