Hạng B2
24/3/15
189
410
63
Nguyên đàn chuẩn bị nhập làn cao tốc, may là trời sáng chứ trời tối thì chắc có sự cố rồi.

Hạng B2
21/1/17
146
245
53
48
Mình hỏi ngu một câu, nhờ các bác khai sáng cho!
Nếu xảy ra tai nạn chủ đầu tư cao tốc và CSGT quản lý tuyến đường này có chịu trách nhiệm và chịu thiệt hại cho người bị tai nạn không?

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Mình hỏi ngu một câu, nhờ các bác khai sáng cho!
Nếu xảy ra tai nạn chủ đầu tư cao tốc và CSGT quản lý tuyến đường này có chịu trách nhiệm và chịu thiệt hại cho người bị tai nạn không?
A hỏi nu thì người ta trả lời nu bây giờ....
A đụng ai thì tìm người đó mà giải quyết, đụng trâu thì kiếm cấp trên của trâu mà đòi bồi thường nhá.
Với lại trâu không phải là phương tiện cơ giới nên không nằm trong quản lí chế tài của chủ đầu tư và CSGT nhé, mong a thông cảm mà vác đầu máu về :D
A hiểu ý mình không?

sgv confirmed
Hạng B2
23/4/11
186
2
18
A đụng ai thì tìm người đó mà giải quyết, đụng trâu thì kiếm cấp trên của trâu mà đòi bồi thường nhá.
Với lại trâu không phải là phương tiện cơ giới nên không nằm trong quản lí chế tài của chủ đầu tư và CSGT nhé, mong a thông cảm mà vác đầu máu về :D
A hiểu ý mình không?

Trâu nó đi dạo đúng quy trình cac bác Ạ

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Ngoài đàn trâu ra, 1 lỗi lớn là trước ngả rẽ phải ra Bình Thái, ko có biển thông báo sắp đến ngả rẽ exit. Khi xe qua tiểu đảo, thấy biển hướng dẫn duy nhất bên phải là thua rồi, muốn rẽ phải cán tiểu đảo, nguy hiểm!
Xin anh chánh thêm cho cái biển báo sắp đến ngã rẽ Bình Thái trước 200m.
Thả trâu trên đường cao tốc !!!

Attachments

Hạng F
29/10/14
8.545
11.233
113
A hiểu ý mình không?
Phéo vua thua lệ làng. Báo đã đăng có ông đụng chết mấy con trâu khi đi đêm bị dân ép bồi thường cả trăm triệu ngay tại trụ sở công an nhé