O.S.P.D
27/1/04
648
981
93
Vietnam
Cảm ơn các bác, còn vài thủ tục cuối cùng nữa là em đón em nó về rồi, hồi hộp quá :)

Hạng B2
14/4/06
152
0
0
Đang định quyết thì lại thấy em Sorento --- lại phải nghĩ ạ :))))
Các bác có cao kiến gì không cho em đỡ lăn tăn.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Hehe có bác Chevol cũng như bác ..nhưng nghía em Sorento xong lại mất hứng bác ơi ... Thôi tùy bác vì con Sorento ngoài đời anh em còn chưa nhìn thấy

Hạng D
5/6/08
1.673
5.623
113
Đồng Nai
manhodessa nói:
Hehe có bác Chevol cũng như bác ..nhưng nghía em Sorento xong lại mất hứng bác ơi ... Thôi tùy bác vì con Sorento ngoài đời anh em còn chưa nhìn thấy
Em thấy ST option có hơn SF nhưng nhìn nó dại dại thế nào í, không hầm hố và ngầu như SF được

Hạng B2
29/6/09
490
0
16
34
dtl1987 nói:
manhodessa nói:
Em thấy ST option có hơn SF nhưng nhìn nó dại dại thế nào í, không hầm hố và ngầu như SF được

Tập Lái
11/12/08
34
3
0
49
Hà Nội
db.tt
manhodessa nói:
Có bác nào nhận được xe có dán Film giống bác quanbasf chưa nhỉ ?? Chắc bác được khuyến mãi rồi

Có em đây. Khi nhận xe, tất cả, trừ kính lái xe em đều được dán film màu, sau đó em đến VKool Láng Hạ để lột hết ra và dán VKool.

Đọc bài các bác em cũng thấy hoảng, không hiểu xe mình có phải second hand không? Xe em đi được gần nửa năm rồi chưa thấy vấn đề gì, chắc là không sao.:)

Tập Lái
11/12/08
34
3
0
49
Hà Nội
db.tt
hoangnn nói:
Trui` ui, em tưởng film dán sẵn như bác quanbasf bảo đẹp mê ly cơ mà sao bác lại bóc ra thế :-?

Đẹp thì có đẹp nhưng mà đi đêm thì hơi tối quá và khả năng cản nhiệt có vẻ kém hơn VKool sau khi thử (bằng tay vì hôm đó bên VKool không có máy ở nhà). Mà em nghĩ nó chỉ là film màu chứ không phải film cách nhiệt vì theo như có bác ở trên nói là bên Hàn lạnh đâu cần film cách nhiệt.:)